Offline Buổi Offline Đầu Tiên Của Hội Vrx Đà Nẵng

mylove1987

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Cuối cùng hội VRX Đà Nẵng cũng có buổi Off đầu tiên mặc dù rất it thành viên, rất tiếc anh phuocnguyenkhoa và bạn Quatmo811 vắng mặt . Hy vọng buổi off lần đến sẽ đông đủ hơn :wink:
- Sau đây là các thành viên trong buổi off hôm nay

Từ trái sang chị đeo kính là Chị Hạnh hanh3040 , tiếp đó là Hà hahaha , bên cạnh là bạn của Hà cũng là nông dân nhưng chưa có nich trên VRX , tiếp đên là Cô Nga nganguyendn

A áo trắng có bộ râu rất ngầu là A Thành Ba Của San còn bên cạnh là Mình =))
Buổi off đầu tiên tương đối tốt đẹp:wink:

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Chúc mừng hội Vrx Đà Nẵng , chúc ace hội Đà Nẵng có thêm thành viên thêm nhìu buổi off thật vui vẻ thật ấm áp .
Ps : Tám thật nhìu hôm nay mới được nhìn thấy các bạn , ai cũng xinh tươi cũng đẹp hết á .:inlove:

mylove1987

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
mylove1987 sn 87 à, biết là nam nhưng k hiểu sao Gấu cứ nhìn cái nick Gấu vẫn cứ nghĩ là con gái =))
Uh mình sn 87, nhiều người nhầm lắm rùi vuonraucherrygau :) chắc kêu a cherry tomato đổi tên ních qua :Cute Smiley36:
[DOUBLEPOST=1465135210][/DOUBLEPOST]
Chúc mừng hội Vrx Đà Nẵng , chúc ace hội Đà Nẵng có thêm thành viên thêm nhìu buổi off thật vui vẻ thật ấm áp .
Ps : Tám thật nhìu hôm nay mới được nhìn thấy các bạn , ai cũng xinh tươi cũng đẹp hết á .:inlove:
He he e thay mặt hội ĐN cám ơn chị hongscb nhiều
[DOUBLEPOST=1465135265][/DOUBLEPOST]
Hội mình thiểu số quá :happily:, đề nghị tìm kiếm và kếp nạp thêm
Ngay và luôn đi nào =))
[DOUBLEPOST=1465135309][/DOUBLEPOST]
Chúc hội Đà Nẵng ngày càng lớn mạnh
Thay mặt hội ĐN cám ơn a nhiều

thao pham

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Cuối cùng hội VRX Đà Nẵng cũng có buổi Off đầu tiên mặc dù rất it thành viên, rất tiếc anh phuocnguyenkhoa và bạn Quatmo811 vắng mặt . Hy vọng buổi off lần đến sẽ đông đủ hơn :wink:
- Sau đây là các thành viên trong buổi off hôm nay

Từ trái sang chị đeo kính là Chị Hạnh hanh3040 , tiếp đó là Hà hahaha , bên cạnh là bạn của Hà cũng là nông dân nhưng chưa có nich trên VRX , tiếp đên là Cô Nga nganguyendn

A áo trắng có bộ râu rất ngầu là A Thành Ba Của San còn bên cạnh là Mình =))
Buổi off đầu tiên tương đối tốt đẹp:wink:
:Happy Agnes::Happy Agnes:, Các chị, các anh hội Đà nẵng tuy ít nhưng mà vui nè. :Orange3::Orange3:

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Đà nẵng nhiều bạn thủy canh giỏi, lần nào gặp tớ cũng động viên ráng tụ họp giúp nhau sx rau sạch thì ĐN mới xứng "thành phố đáng sống". Các cao thủ toàn chìm hihi:), nay Off ra mắt là thành công bước đầu, chúc các bạn bội thu nhé:Cute Smiley7:
Có lần đọc báo thấy "Tp Đ.nẵng sẵn sàng mua ý tưởng", tớ đã lên kế hoạch tặng ý tưởng, mượn đất thủy canh, dựng vườn mẫu, cung cấp rau sạch. Do vẫn đi làm nên kế hoạch đành treo. Bạn nào muốn thực hiện gặp tớ nhé.

Chỉnh sửa cuối: