Offline Buổi Offline Đầu Tiên Của Hội Vrx Đà Nẵng

trungcmc

Nông dân thích trồng rau
Cuối cùng hội VRX Đà Nẵng cũng có buổi Off đầu tiên mặc dù rất it thành viên, rất tiếc anh phuocnguyenkhoa và bạn Quatmo811 vắng mặt . Hy vọng buổi off lần đến sẽ đông đủ hơn :wink:
- Sau đây là các thành viên trong buổi off hôm nay

Từ trái sang chị đeo kính là Chị Hạnh hanh3040 , tiếp đó là Hà hahaha , bên cạnh là bạn của Hà cũng là nông dân nhưng chưa có nich trên VRX , tiếp đên là Cô Nga nganguyendn

A áo trắng có bộ râu rất ngầu là A Thành Ba Của San còn bên cạnh là Mình =))
Buổi off đầu tiên tương đối tốt đẹp:wink:
toàn diễn viên điện ảnh không hihih :wink:

mylove1987

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Hi hi thay mặt hội VRX e xin cảm ơn các Cô Chú Anh Chị Ạh :wink:
[DOUBLEPOST=1465136733][/DOUBLEPOST]
toàn diễn viên điện ảnh không hihih :wink:
A trungcmc cứ nói quá lên :wink:
[DOUBLEPOST=1465136776][/DOUBLEPOST]
Đà nẵng nhiều bạn thủy canh giỏi, lần nào gặp tớ cũng động viên ráng tụ họp giúp nhau sx rau sạch thì ĐN mới xứng "thành phố đáng sống". Các cao thủ toàn chìm hihi:), nay Off ra mắt là thành công bước đầu, chúc các bạn bội thu nhé:Cute Smiley7:
Đà nẵng nông dân nhiều lắm bác ơi nhưng ít tham gia diễn đàn :wink:

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Cuối cùng hội VRX Đà Nẵng cũng có buổi Off đầu tiên mặc dù rất it thành viên, rất tiếc anh phuocnguyenkhoa và bạn Quatmo811 vắng mặt . Hy vọng buổi off lần đến sẽ đông đủ hơn :wink:

Từ trái sang chị đeo kính là Chị Hạnh hanh3040 , tiếp đó là Hà hahaha , bên cạnh là bạn của Hà cũng là nông dân nhưng chưa có nich trên VRX , tiếp đên là Cô Nga nganguyendn

Chúc mừng ACE Đà Nẵng. Khởi đầu tốt đẹp, chúc Hội ngày càng lớn mạnh!

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT

Chúc mừng Hội VRX Đà Nẵng! Chúc Hội Đà Nẵng ngày càng phát triển cả về số lượng và chất lượng :wink:!

nganguyendn

Nông dân thích trồng rau
Chúc mừng hội Vrx Đà Nẵng , chúc ace hội Đà Nẵng có thêm thành viên thêm nhìu buổi off thật vui vẻ thật ấm áp .
Ps : Tám thật nhìu hôm nay mới được nhìn thấy các bạn , ai cũng xinh tươi cũng đẹp hết á .:inlove:
Đà nẵng nhiều bạn thủy canh giỏi, lần nào gặp tớ cũng động viên ráng tụ họp giúp nhau sx rau sạch thì ĐN mới xứng "thành phố đáng sống". Các cao thủ toàn chìm hihi:), nay Off ra mắt là thành công bước đầu, chúc các bạn bội thu nhé:Cute Smiley7:
Có lần đọc báo thấy "Tp Đ.nẵng sẵn sàng mua ý tưởng", tớ đã lên kế hoạch tặng ý tưởng, mượn đất thủy canh, dựng vườn mẫu, cung cấp rau sạch. Do vẫn đi làm nên kế hoạch đành treo. Bạn nào muốn thực hiện gặp tớ nhé.
Chúc mừng ACE Đà Nẵng. Khởi đầu tốt đẹp, chúc Hội ngày càng lớn mạnh!
Chúc mừng hội vrx Đà Nẵng đã có bước khởi đầu tốt đẹp ! Hy vọng hội sẽ ngày càng lớn mạnh và phát triển !
Jacky
Chúc mừng chúc mừng.... Chúc hội ĐN ngày càng lớn mạnh và luôn bội thu nhé.
Chúc mừng Hội VRX Đà Nẵng! Chúc
Toàn giai đẹp gái xinh. Chúc mừng phiên họp đầu tiên của hội VRX Đà Nẵng đã thành công tốt đẹp!
:Happy Agnes::Happy Agnes:, Các chị, các anh hội Đà nẵng tuy ít nhưng mà vui nè. :Orange3::Orange3:
Chúc Mùng các bạn, chúc hội mình mau lớn mạnh nhé.
:Cute Smiley60::Cute Smiley60::Cute Smiley60:
Toàn giai đẹp gái xinh. Chúc mừng phiên họp đầu tiên của hội VRX Đà Nẵng đã thành công tốt đẹp!
Chúc hội Đà Nẵng ngày càng lớn mạnh
Hội Đà Nẵng ngày càng phát triển cả về số lượng và chất lượng :wink:!
hội này dân số trẻ sức khỏe nhiều nên cây cối trồng tốt lắm đây. :wink:
Thành viên ''trẻ nhất hội'' thay mặt Hội Đà nẵng xin chân thành cảm ơn các thành viên BQT VRX và các thành viên thân quen trên DD VRX đã quan tâm và gởi lời chúc mừng buổi gặp mặt đầu tiên of các thành viên trong Hội , toàn là thành viên mới và cũng gặp nhau lần đầu tiên nhưng các thành viên rất thân thiện , 888...rôm raở buổi off đầu tiên này .Nói chung tuy ít TV nhưng buổi off đầu tiên thành công tốt đẹp.
Qua buối gặp đầu tiên thấy tuy mới tham gia trồng rau sạch tại nhà, các vườn Hội Đà nẵng chưa được thành công như các vườn khác nhưng cơ bản ít nhiều cũng có sự chuẩn bị về ''kĩ thuật'' trồng rau sạch.Các thành viên tuy là lính mới nhưng chắc cũng tàu ngầm nhiều rồi. Bác sâurau nói ''Các cao thủ toàn chìm'' nghe bùn quá có thể chưa hỉu hết ý thầy nhưng xin đính chính là '' toàn các cao thủ tàu ngầm'' chứ bác tặng ''toàn chìm'' thì hông bít hồi mô mới nổi đc đây. Cũng mong đc sự hỗ trợ của BQT và các TV VRX mọi miền,
Bác sâurau cho Hội Đà nẵng hỏi vấn đề bác nêu: ''Có lần đọc báo thấy "Tp Đ.nẵng sẵn sàng mua ý tưởng", tớ đã lên kế hoạch tặng ý tưởng, mượn đất thủy canh, dựng vườn mẫu, cung cấp rau sạch. Do vẫn đi làm nên kế hoạch đành treo. Bạn nào muốn thực hiện gặp tớ nhé'' là sao ạ, nghe cũng là đề tài lớn đây, bác có thể nói sơ bộ xem sao ạ. Thanks bác nhìu !

Chỉnh sửa cuối:

phuocnguyenkhoa

Nông dân thời @
Chúc mừng anh em Đà Nẵng đã tổ chức thành công buổi off giao lưu. Hôm trước tiếp khách về mệt quá nên không thể tham dự được. Hy vọng buổi tiếp theo sẽ có thêm nhiều thành viên tham gia hơn.
Thân!

Quatmo811

Nông dân trên nóc nhà
ak ak. Ctuan rồi đứt cab, 3G hết xèng. ko vô mấy bữa mà bị hụt nè. huhu.
[DOUBLEPOST=1465268839][/DOUBLEPOST]Đúng chất nông dân luôn mylove1987 , anh Ba Của San , đi cafe mà có đến tận mấy chai E.M trên bàn : ))