Thông báo Chợ Phiên Vrx Lần 3

Huynh Dang khoa

nông dân vui vẻ.
Mời cả nhà cùng xem.

Hình như lúc tưới rau và hái rau phải trang điểm và mặc đẹp thì rau mới xanh tốt thì phải Chuồn chuồn kim ? =))=))=))
[DOUBLEPOST=1474257246][/DOUBLEPOST]
Anh nhớ xem kĩ nha, có cái mẹt em trong đó đó hiihi bị bắt phỏng vấn, năn nỉ người ta kiếm người khác vì em không biết nói gì, mà người ta cứ kêu khoái phỏng vân dân mới nghiệp dư yếu nghề như em mới chịu hihihihi
Xem đi xem lại nhiều lần mà chưa nhận ra em đang ở đâu ??? hihihihi

Hoasentrang

Nông dân thích trồng rau
Hình như lúc tưới rau và hái rau phải trang điểm và mặc đẹp thì rau mới xanh tốt thì phải Chuồn chuồn kim ? =))=))=))
[DOUBLEPOST=1474257246][/DOUBLEPOST]

Xem đi xem lại nhiều lần mà chưa nhận ra em đang ở đâu ??? hihihihi
hic mạng ở cty em coi không được, anh thấy con mắm nào mặt áo khoác màu hồng, ôm nguyên thùng cây giống là em đó hihihihihi
p/s: (em mới coi được, hên quá, em đã được cắt phần pv rồi, nhưng phần nào cũng có mặt em làm nền phía sau hihihih )
[DOUBLEPOST=1474258365,1474257973][/DOUBLEPOST]
Ủa, đúng là anh Ndhv, chi Cck, em Ktay mà chị
Anh QuoCuong lên rõ mặt luôn nha, đúng ngay đoạn cười tươi rói luôn hihihihi

Huynh Dang khoa

nông dân vui vẻ.
hic mạng ở cty em coi không được, anh thấy con mắm nào mặt áo khoác màu hồng, ôm nguyên thùng cây giống là em đó hihihihihi
p/s: (em mới coi được, hên quá, em đã được cắt phần pv rồi, nhưng phần nào cũng có mặt em làm nền phía sau hihihih )
[DOUBLEPOST=1474258365,1474257973][/DOUBLEPOST]
Anh QuoCuong lên rõ mặt luôn nha, đúng ngay đoạn cười tươi rói luôn hihihihi

thoắt ẩn thoắt hiện, nhưng anh nghĩ chắc là ở đây. Anh phải tua chậm mới chộp dc đấy!

QuoCuong

Nông dân thích trồng rau