Ký sự Châu Âu Sâu Rau Phiêu Lưu Ký

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Lại Hoàng Cầu đi cho tiện các bạn ui. 5h chiều mai nha.
Vâng, 62 Hoàng Cầu nha anh, đối diện Lake View Coffee.
Bớ ACE Hà Nội, chiều mai mời cả nhà cafe đón bác sâurau từ trời Âu mới về nhé.
Diabay, Tran Anh, Dendrobium, loayhoay, quangthang62, TNTVN, shinsiu, cuongnguyen87, Hoàng Đông, Xuân Đông, Storm8587, Picha1, vuonraucherrygau, drdudu và tất cả các ACE mà Ttm không thể tag hết nữa ạ.
Thời gian: 17h chiều mai, 15/1
Địa điểm: My Coffee, 62 Hoàng Cầu, đối diện Lake View Coffee.
Trân trọng kính mời!

Chỉnh sửa cuối:

tuongkha

Nôngdâ[email protected]ùibắp.com.canh
Cám ơn bác Sâu đã dắt đi du lịch châu âu ké, được xem, được nghe, mỗi tội không được sờ thôi.:Big Grin: Chứ hộ nghèo bền vững như em không biết đến bao giờ mới được sờ máy bay.=))
Xạo nha! Có cái máy bay ở nhà sờ muốn mòn luôn mà bẩu chưa bao giờ dc sờ hả?? :happily::happily:

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Xạo nha! Có cái máy bay ở nhà sờ muốn mòn luôn mà bẩu chưa bao giờ dc sờ hả?? :happily::happily:
Tay này chỉ lắm chuyện! Ngày nào cũng lái xe máy TK có khi nào cần sờ cái biển số xe không? Máy bay cũng vậy, phi công chỉ cần lái thui nhá haha:cuoi:

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Vâng, 62 Hoàng Cầu nha anh, đối diện Lake View Coffee.
Bớ ACE Hà Nội, chiều mai mời cả nhà cafe đón bác sâurau từ trời Âu mới về nhé.
Diabay, Tran Anh, Dendrobium, loayhoay, quangthang62, TNTVN, shinsiu, cuongnguyen87, Hoàng Đông, Xuân Đông, Storm8587, Picha1, vuonraucherrygau, drdudu và tất cả các ACE mà Ttm không thể tag hết nữa ạ.
Thời gian: 17h chiều mai, 15/1
Địa điểm: My Coffee, 62 Hoàng Cầu, đối diện Lake View Coffee.
Trân trọng kính mời!
Các bạn mua dùm tớ túi ziplock to cỡ 4 đốt ngón tay để chia hạt nhé. Nhiều nhiều tí vì nhiều loại hạt chia cho nhiều bạn đấy.

Locbiec

Nông dân thích trồng rau
Hic, giờ đấy em lại phải đi đón 2 nhóc. Chúc các anh chị và bác Sâu buổi off vui vẻ, cả nhà tha hồ nghe "chuyến du hý và những chuyện chưa kể của bác Sâu"
Tiếc quá đi mất. Cuối năm em bận túi bụi hụt mất mấy lần gặp các anh chị em rùi