Ký sự Châu Âu Sâu Rau Phiêu Lưu Ký

Picha1

Nông dân thích trồng rau
Vâng, 62 Hoàng Cầu nha anh, đối diện Lake View Coffee.
Bớ ACE Hà Nội, chiều mai mời cả nhà cafe đón bác sâurau từ trời Âu mới về nhé.
Diabay, Tran Anh, Dendrobium, loayhoay, quangthang62, TNTVN, shinsiu, cuongnguyen87, Hoàng Đông, Xuân Đông, Storm8587, Picha1, vuonraucherrygau, drdudu và tất cả các ACE mà Ttm không thể tag hết nữa ạ.
Thời gian: 17h chiều mai, 15/1
Địa điểm: My Coffee, 62 Hoàng Cầu, đối diện Lake View Coffee.
Trân trọng kính mời!
Em 5h mới được nghỉ, ra đến đó chắc phải 5h30 có kịp k [email protected] chị ơi, mang luôn cho em cái bút ra đó nhé. TTMHanoi chị ơi, mang cho em luôn 5 em triệu chuông, 3 hạt mướp hương, 3 hạt bí xanh loại nào dễ trồng, sai quả, ăn ngon, kháng sâu bệnh =)), 3 hạt mướp đắng nhé. Em xin luôn từ bi giờ để chuẩn bị cho vụ hè. Hiii, k sợ sang năm mới ai đi xin xỏ. À, có hạt xà lách Đà Lạt em lấy luôn cho Gấu luôn. vuonraucherrygau ơi, cần chị lấy cho k?

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

Nông dân thích trồng rau
Em 5h mới được nghỉ, ra đến đó chắc phải 5h30 có kịp k [email protected] chị ơi, mang luôn cho em cái bút ra đó nhé. TTMHanoi chị ơi, mang cho em luôn 5 em triệu chuông, 3 hạt mướp hương, 3 hạt bí xanh loại nào dễ trồng, sai quả, ăn ngon, kháng sâu bệnh =)), 3 hạt mướp đắng nhé. Em xin luôn từ bi giờ để chuẩn bị cho vụ hè. Hiii, k sợ sang năm mới ai đi xin xỏ. À, có hạt xà lách Đà Lạt em lấy luôn cho Gấu luôn. vuonraucherrygau ơi, cần chị lấy cho k?
Lần sau đề suất họp ở cafe trên đường Trần đại nghĩa cho tiện nhỉ Picha1 , C sẽ mang tds ra đấy cho e.

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
OK nàng nhé.
Lần sau đề suất họp ở cafe trên đường Trần đại nghĩa cho tiện nhỉ Picha1 , C sẽ mang tds ra đấy cho e.
Vâng, lần sau chị kiếm giùm em 1 chỗ nha, em thì chẳng biết đâu vào đâu cả, hix hix...
C Phoenix có đi qua Phương Mai cho em bám càng với. E chưa đi off hội bao giờ, hơi xí hổ tí nên phải kiếm bạn từ dọc đường ạ :lele:
Chị đừng ngại, cứ tham gia thôi, toàn người nhà cả mà. Welcome bác nhé.

Phoenix

Nông dân thích trồng rau
C Phoenix có đi qua Phương Mai cho em bám càng với. E chưa đi off hội bao giờ, hơi xí hổ tí nên phải kiếm bạn từ dọc đường ạ :lele:
C đón bác sâurau ở E8 Phương mai, e ở đâu vì C đi ô tô đường đó đông, e ra e8 Phương mai chỗ bác sâu luôn nhé? C đón bác tầm 4h-4h30, trc khi đi sẽ alo bác!

Nongdannuamua

Nông dân thích trồng rau
C đón bác sâurau ở E8 Phương mai, e ở đâu vì C đi ô tô đường đó đông, e ra e8 Phương mai chỗ bác sâu luôn nhé? C đón bác tầm 4h-4h30, trc khi đi sẽ alo bác!
C Nông dân đi ô tô ạ? Em nông dân đi xe máy thôi ạ :Big Grin:. Thế kiểu gì em cũng phải đi xe máy về, mai còn có cái đi làm, không đi ké ô tô của c được. Bác sâurau có muốn đi xe máy cơ động luồn lách cho nhanh thì em đón bác ạ?:wink: