D.y.i For Sell (tự Làm Để Bán)

TCML-VH

Vu Huong
Tự làm để bán hay...chơi canh bạc được nhiều mất ít? Với 6 triệu đồng, bạn gái cũng có thể thao tác được với dụng cụ tích hợp tất cả trong một nhé. Người Mỹ quả là sáng tạo bậc nhất. Đồ chơi biểu diễn đây nhé]
Quan trọng là có dụng cụ chú ạ, nhà cháu vừa làm nhà xong, thừa sắt, ống nhựa, ốc nhái.... lỉnh kỉnh, Hôm vừa rồi định nhờ xã cắt ít sắt và làm thùng sơn, xã hỏi một hồi rồi bê ra máy cưa, khoan... và bảo cháu "đấy, làm gì thì làm đi". Cháu bấm cái cưa, chưa cưa gì mà nó kêu và quay đã làm cháu bủn rủn hết cả. Nhưng vẫn đành phải hỏi xã làm ntn để tránh các tai nạn, rồi cứ thế làm như công nhân xây dựng ạ.
Một tẹo xong hết đống sắt làm giàn và xong mấy cái thùng sơn, rổ úp chậu cứ lấy xô vữa ra cắt ngắn và khoan, thấy nhanh và nhẹ nhàng vô cùng.
Khổ mỗi cái cháu cũng cố uốn éo giống cái cô Drilling ice holes kia, dưng mấy thằng thợ sơn nhà kế bên nó đứng ở đường ngó vào bẩu "Ơ, hoá ra bà chị cũng làm xây dựng à, ác chiến đấy" :happily:

waterdrop

Nông dân thích trồng rau
Quan trọng là có dụng cụ chú ạ, nhà cháu vừa làm nhà xong, thừa sắt, ống nhựa, ốc nhái.... lỉnh kỉnh, Hôm vừa rồi định nhờ xã cắt ít sắt và làm thùng sơn, xã hỏi một hồi rồi bê ra máy cưa, khoan... và bảo cháu "đấy, làm gì thì làm đi". Cháu bấm cái cưa, chưa cưa gì mà nó kêu và quay đã làm cháu bủn rủn hết cả. Nhưng vẫn đành phải hỏi xã làm ntn để tránh các tai nạn, rồi cứ thế làm như công nhân xây dựng ạ.
Một tẹo xong hết đống sắt làm giàn và xong mấy cái thùng sơn, rổ úp chậu cứ lấy xô vữa ra cắt ngắn và khoan, thấy nhanh và nhẹ nhàng vô cùng.
Khổ mỗi cái cháu cũng cố uốn éo giống cái cô Drilling ice holes kia, dưng mấy thằng thợ sơn nhà kế bên nó đứng ở đường ngó vào bẩu "Ơ, hoá ra bà chị cũng làm xây dựng à, ác chiến đấy" :happily:
Vô cùng nhất trí với chị, lần đầu tiên sờ vào cái khoan bê tông nó giật kinh quá làm em choáng luôn :Cute Smiley65:
Từ ngày làm nông dân sân thượng, các thể loại khoan, đục, cưa, bào, chả có món gì em ko biết dùng, đấu nước, đấu điện các kiểu con đà điểu, trình DIY cũng vì thế mà tăng level đáng kể :Orange5:. Khổ cái em thuộc dạng khó tính, nhờ chồng làm hộ mà ax toàn làm ko đúng ý em, em ko ưng lại phải tự làm lại, sau này eck thèm nhờ nữa luôn, tự mày mò làm lấy, hơi mất công tí nhưng cũng rút được khối dây kinh nghiệm :Cute Smiley70: