VRX HN Địa Chỉ Mua Vật Tư Làm Vườn Khu Vực Hà Nội

vuonnang

trồng rau nuôi gà
em chưa mua chị nắng ơi, em mới gọi điện hỏi thôi ạ. Vì em mua lẻ có hơn 10m nên chị ý phải xuống kho tìm đã ạ
Cứ hỏi họ kỹ trước khi mua đi em, lưới bt chỉ dùng được 1 mùa là rách rồi, còn lưới uv dùng khéo cũng được khoảng 3 năm.

hatlnguyen

Nông dân thích trồng rau
Cứ hỏi họ kỹ trước khi mua đi em, lưới bt chỉ dùng được 1 mùa là rách rồi, còn lưới uv dùng khéo cũng được khoảng 3 năm.
sáng nay e đã đi làm muộn để xuống dưới đấy mua, giá 7k/m loại (18 mesh). giờ cty chỉ bán loại có chống tia Uv thôi ạ, em hỏi chị bán hàng chị ý bảo dùng ngoài trời khoảng 3 năm, loại nhiều lỗ hơn ( 24 mesh) giá 11k/m. e mua 35m khổ 1m4. có a/c nào cần thì em share bớt chứ 35m e dùng chắc vài năm mới hết :Big Grin:.

chauchi

Nông dân thời @
sáng nay e đã đi làm muộn để xuống dưới đấy mua, giá 7k/m loại (18 mesh). giờ cty chỉ bán loại có chống tia Uv thôi ạ, em hỏi chị bán hàng chị ý bảo dùng ngoài trời khoảng 3 năm, loại nhiều lỗ hơn ( 24 mesh) giá 11k/m. e mua 35m khổ 1m4. có a/c nào cần thì em share bớt chứ 35m e dùng chắc vài năm mới hết :Big Grin:.
Cho em hỏi ở đấy nó có bán lẻ luôn nẹp ziczac lò xo không nhỉ

raumuongcan

Nông dân thời @
Em chào cả nhà, cả nhà cho e hỏi, Hn mua tháp rau ở đâu uy tín và giá hợp lý ah. em cám ơn