Đóng Góp Ý Kiến Cho Diễn Đàn

loveballad

Nông dân thích trồng rau
E có ý kiến ! Lâu rồi e ko thấy tổ chức event gì cho mọi người thi giống event Bi 2014 nhỉ, gần hết 2015 rồi , nếu BQT có event gì cho mọi người cả 3 miền tham gia thì vui quá, vì lượng thành viên cũng khá đông mà . Hết rồi ạ :Big Grin:

Hoàng Phúc

Vùng ngoại ô...

cuongnguyen87

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Tôi thấy có những mục gồm 420 trang như làm tỏi đen http://www.vuonrauxanh.com/threads/d-i-y-che-may-u-toi-den-cung-nhau-lam-toi-den.1327/page-8 . Tôi đọc đến khoảng trang 200 rồi phải out. sau khi vào lại rất mất thời gian để đến chỗ cũ để đọc tiếp . Mong diễn đàn có nut go to page. Trân trọng
Dễ mà bác, bác sửa trực tiếp số trang bác muốn đến như hình dưới đây, bác sửa số sau chữ PAGE là xong

vandien2203

Nông dân thời @
[ góp ý ] mình mới tham gia diễn đàn, quan điểm cá nhân của mình là kiến thức về nông nghiệp rất cần thiết phổ biến đến mọi người, nhưng khi vào diễn đàn tìm hiểu thì như có rào cản vậy, cụ thể là nếu là khách thì bị giới hạn lần xem, chỉ vài chủ đề là ko đc xem rồi, sau đó khi đăng ký thành viên thì cũng ko tạo được topic để thảo luận, chỉ đc cmt trong các topic đã lập, mình thấy cứ như diễn đàn muốn đóng kín kiến thức mà đáng ra nên phổ biến ra cho mọi người, vì mỗi một việc tốt làm được là niềm vui cho đời, thân!

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
[ góp ý ] mình mới tham gia diễn đàn, quan điểm cá nhân của mình là kiến thức về nông nghiệp rất cần thiết phổ biến đến mọi người, nhưng khi vào diễn đàn tìm hiểu thì như có rào cản vậy, cụ thể là nếu là khách thì bị giới hạn lần xem, chỉ vài chủ đề là ko đc xem rồi, sau đó khi đăng ký thành viên thì cũng ko tạo được topic để thảo luận, chỉ đc cmt trong các topic đã lập, mình thấy cứ như diễn đàn muốn đóng kín kiến thức mà đáng ra nên phổ biến ra cho mọi người, vì mỗi một việc tốt làm được là niềm vui cho đời, thân!
Em hãy xem lại nội qui diễn đàn , khi mở bài mới em cần có 10 bài viết + 10 like nhé , và những bài viết chia sẻ kinh nghiệm có rất nhiều trên diễn đàn các bạn mới tham gia diễn đàn chỉ cần bỏ xíu thời gian đọc lại sẽ rút ra được kinh nghiệm rất hay đó .
http://www.vuonrauxanh.com/threads/noi-quy-dien-dan.2008/

hoa trai trong vuon

Nông dân thích trồng rau
Mình kể bạn nghe : lúc mới tìm hiểu diễn đàn này, mình cũng thấy khó khó sao đấy, kiếm đâu ra 10 bài + 10 like, cái khó ló cái khôn , mình đăng mục "cây dư cần tặng" vài cây ớt cần tặng, thế là nhận đc đống like, các bạn hỏi địa chỉ lấy cây...... Rồi trả lời thế là có đống bài. Bây giờ mình thấy lời lắm rồi : lời kiến thức làm vườn, lời nhiều cây do xin tặc..... Lời cả bạn bè nữa bạn ạ, mong gặp bạn trong diễn đàn nhé

codai

Chậm 1 bước trả tiền phê phê
Thành viên BQT
Sao mình chẳng thể xem được hình này của bác phó thường dân đăng nhỉ? Mình đã thử trên điện thoại và máy tính mà vẫn không xem được.có ai bị giống như mình ko?
Hình post qua trung gian web khác sẽ mất sau một thời gian khi trang đó không còn lưu ảnh nữa bạn.