Guide Đăng Ký Thành Viên Với 3 Bước Đơn Giản

Bước 1: Chọn mục đăng ký trên trang chủ​
Bước 2 : Bảng thông báo hiện ra, các bạn tích vào ô đăng ký và click nút đăng ký​
Bước 3: Điền thông tin theo hình bên dưới, kéo thanh trượt xác nhận, click đăng ký​
Bảng thông báo hiện ra , bạn đăng ký thành công. Chào mừng đến với Vườn rau xanh​

N

nonamenolie

Khách viếng thăm
Em có vấn đề này BQT xử lý giúp ah!

Do nickname đăng ký này ( nonamenolie ) không dõ nội dung hiển thị của em nên em muốn xóa nickname này để lập nickname khác. Mong BQT xóa giúp ah. Là thành viên từ năm 2013 nhưng không đổi được tên nên xóa cũng tiếc lắm :(

Xin cảm ơn!

Betonfarmer

Nông dân thời @
Bạn ơi, mình đăng ký tài khoản này nhưng chờ mãi không được kích hoạt, bạn giúp mình kích hoạt tk nhé, thanks !

vodanh04

Nông dân trên nóc nhà
Thành viên BQT
admin ơi giúp phát đăng kí rồi chời mã mà không thấy maill kích hoạt, kiểm tra hết trong box rồi.. ad kích hoạt hộ e phát..
Khi bạn đăng ký tài khoản đâu có thông báo nào của diễn đàn bảo bạn phải kiểm tra mail và kích hoạt tài khoản đâu bạn?? sao lại máy móc thế :Frown:

Lanhuong77

Nông dân thích trồng rau
admin ơi giúp phát đăng kí rồi chời mã mà không thấy maill kích hoạt, kiểm tra hết trong box rồi.. ad kích hoạt hộ e phát..
[DOUBLEPOST=1490680985][/DOUBLEPOST]
e đam mê thủy canh, 1 số thắc mắc mà không post được bài huhu
Đọc nội quy đi bạn!

Scorpionx23x

Nông dân thời @
Mình đăng ký 1 ngày rồi, đọc bài được vài trang là hiện thông báo phải kích hoạt đê xem tiếp. Check email inbox và spam vẫn không thấy. Mong các BQT giúp dùm