Hỏi - Đáp Hỏi Đáp - Vướng Mắc Trong Việc Sử Dụng Diễn Đàn

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Em thấy cái nút bấm không đồng ý và nút vui tính gần nhau nhiều khi ấn vui tính lại thành không đồng ý, Em hay bấm vui tính mà bây giờ đọc trang này kiểm tra lại thấy có mấy cái, mình xài điện thoại lên nút bấm rất nhỏ bạn nào là nạn nhân thì phản hồi nhé =))
Đôi khi có bạn vô tình quẹt trúng nút dislike có thể đoán đc , nhưng cố tình bấm nút dislike thì biết liền hà lại bấm quá nhìu thì ko hay rùi .

nongdantihon

Nông dân thời @
Mình cũng chả quan tâm mấy nút ấy. Nhiều khi like và dislike cũng không quan trọng lắm vì nó phụ thuộc vào cảm tính.
Nhiều khi nói quá ai cũng dislike thì cần xem lại...

vodanh04

Nông dân trên nóc nhà
Thành viên BQT

vodanh04

Nông dân trên nóc nhà
Thành viên BQT
Đối chiếu với quy định của diễn đàn:

"3- Thành viên mới sẽ được mở chủ đề mới sau khi đã có 10 bài viết + 10 like. Khuyến khích việc mở vườn đối với thành viên mới đăng ký - Thành viên mới đăng ký sẽ được mở chủ đề trong Box "Vườn của thành viên""

=> E đã có mấy chục bài viết và mấy chục like mà vẫn chưa tạo dc chủ để mới, không hiểu do lỗi diễn đàn hay do lỗi set quyền?

Người xưa có câu "uốn lưỡi 7 lần trước khi nói" - bây giờ có câu "gõ chậm một tý để não còn kịp nghĩ"

vodanh04

Nông dân trên nóc nhà
Thành viên BQT
E mem mới chưa biết thì mới hỏi mà bác là thành viên Ban quản trị sao chửi mem ghê thế?

10 like ở đây không ghi rõ là được like hay đi like? Luật rất chung chung không rõ ràng. Nếu là 10 cái dc like thì cái luật này hơi lạ ở chỗ nếu không cho lập chủ đề mới mà đòi hỏi số được thích cao thì nó có mẫu thuẫn không? Không hiểu ai nghĩ ra cái này?
Vì tôi vừa gửi link cho bạn thì chỉ vài phút sau bạn đã post bài trả lời, chứng tỏ bạn đọc mà không chịu tìm hiểu suy nghĩ. Còn luật đặt ra như vậy đều có lý do/nguyên nhân xác đáng. Bạn thử xem lại hơn 20 post của bạn đi, có những post nào có giá trị đóng góp cho diễn đàn không? hay là những câu hỏi vớ vẫn nhằm câu bài. Đừng lấy lý do là mem mới không biết gì để biện minh cho việc post những bài vô thưởng vô phạt như vậy.

[DOUBLEPOST=1482140197][/DOUBLEPOST]

E mem mới chưa biết thì mới hỏi mà bác là thành viên Ban quản trị sao chửi mem ghê thế? Là thành viên Ban quản trị là có trách nhiệm quản trị diễn đàn và giải thích cho mem mới chưa hiểu về cách sử dụng mà bác làm như bác là bố đời thiên hạ, thích là mở mồm ra chửi, hài.

10 like ở đây không ghi rõ là được like hay đi like? Luật rất chung chung không rõ ràng. Nếu là 10 cái dc like thì cái luật này hơi lạ ở chỗ nếu không cho lập chủ đề mới mà đòi hỏi số được thích cao thì nó có mẫu thuẫn không? Không hiểu ai nghĩ ra cái này?
Dạ em là chủ diễn đàn và em muốn "bạn" lên dĩa ! Bye bye
Jk

trung_anh

Thích Rau Sach
Chào các bác, em mới tham gia diễn đàn.
Em vào mục Aquaponics thì hiện thi là không đủ đặc quyền đăng bài.
Làm thế nào để có thể đăng bài ạ.