Guide Hình Xoay Ngang, Dễ Như Ăn Kẹo.

codai

Chậm 1 bước trả tiền phê phê
Thành viên BQT
Được rồi à bác Bean. Nhưng hình đỏ hoa tím là sao?

Mình cũng bị giống anh Hải. Trong máy xem ok. Up lên bị xoay ngang, Mở hình xoay lại rồi lưu, up lên vẫn bị nằm ngang. Bó cái tay là bó cái chân luôn. Anh JC có biết nó bị gì ko ạ? Hình bị hình ko bị
Không coi kỹ video rồi

nynguyen

Nông dân thích ăn rau sạch
Không coi kỹ video rồi
Hu hu... Oan cho em quá. Ko phải "ko coi" mà là "chưa coi". Hôm qua em post bài trong "Vườn hai chị em" hình bị nằm ngang, em vô lại album mở xem lại hình thì nó đang đứng, em xoay ngang rồi lưu. Quay ra post lại nó vẫn nằm ngang. Là cớ làm seo...cái hình này ko nghe lời gì hết mừ..
Lúc đó ghét quá để vậy luôn. Hôm nay thấy chủ đề này chạy vô hỏi.
Hix hix
[DOUBLEPOST=1426147816][/DOUBLEPOST]
Kiểu này cần có ai ngồi cạnh cầm tay chỉ từng thao tác...
Hê hê. Bác Langkawi chỉ có nói đúng thôi. Nếu có ai ngồi cạnh cầm tay chỉ từng thao tác thì hôm nay ko bị anh JC la rồi.
[DOUBLEPOST=1426148051,1426147610][/DOUBLEPOST]Hồi nảy em lại quay hình đứng lại rồi. Để em up lại các bác xem

[DOUBLEPOST=1426148125][/DOUBLEPOST]Ối giời ơi... Nó lại ko nghe lời...hahaha

Minh Bồng

Nông dân thích trồng rau
Em tập sự chút.

O
Ôi
[DOUBLEPOST=1452603315][/DOUBLEPOST]Không xong rồi anh ơi. Vừa lặn vừa hụp vừa thở oxy mà cũng không xong anh J ơi.
CHẮC anh quăng cho em cái phao bư bự ý. Em mắc bệnh bao tử trào ngược khó tiêu quá
[DOUBLEPOST=1452603404][/DOUBLEPOST]Ước gì mình cũng có cái ai sờ phồn thực tập cho nó dễ.

codai

Chậm 1 bước trả tiền phê phê
Thành viên BQT
Bạn Minh Bồng thử cách này xem hơi phức tạp tí nhưng chắc chắn được: Xoay ngang hình trên đt - lưu. Xoay đứng hình lại - lưu. Rồi up hình lên diễn đàn. Chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối: