Thông báo Kv Phía Bắc- Thư Mời Offline Mừng Sinh Nhật Lần 2 Diễn Đàn Vườn Rau Xanh

Status
Không mở trả lời sau này.

TNTVN

Sống chậm!
Tình hình hôm off ai có hạt thì mang ai có cây thì để ở nhà đúng ko nhỉ BQT.
Và đây! Sen đầu mùa:

Bà con ai cần thì đăng ký nhé!
[DOUBLEPOST=1434434203][/DOUBLEPOST]Chị TTMHanoi cần hạt hay cần ngó. Ngó sen thật nhé chị. Trồng ngó lên nhanh nhưng dễ chết hơn. Em mới lấy được vài cái ngó. Chị cần em mang qua.
[DOUBLEPOST=1434434394,1434434058][/DOUBLEPOST]À còn ít hom dâu ta. Loại ăn quả. Rất sai quả i em mới xin được mà có ươm thì hôm off cũng chưa kịp ra rễ. Ai thử bàn tay vàng thì đăng kí nhé.

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Và đây! Sen đầu mùa:

[DOUBLEPOST=1434434203][/DOUBLEPOST]Chị TTMHanoi cần hạt hay cần ngó. Ngó sen thật nhé chị. Trồng ngó lên nhanh nhưng dễ chết hơn. Em mới lấy được vài cái ngó. Chị cần em mang qua.
[DOUBLEPOST=1434434394,1434434058][/DOUBLEPOST]À còn ít hom dâu ta. Loại ăn quả. Rất sai quả i em mới xin được mà có ươm thì hôm off cũng chưa kịp ra rễ. Ai thử bàn tay vàng thì đăng kí nhé.
Chị đăng ký hạt nhé Thanh ơi, ngó thì chưa có chỗ trồng ngay. Chị thích dâu ta lắm nhưng tay đen thùi lùi, em có thương thì thương cho trót, ươm giùm chị vài hom đi, lần off này không được thì để lần sau. Nhá! Cảm ơn em nhiều.

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Alo alo, TNTVN ơi ời, cho chị xin cả ngó sen nữa nhé (chị vừa được sếp nhớn duyệt rồi) :Big Grin:
Ngó sen đấy để đến hôm off mang cho chị có được không em? Tại chị sợ em đi lại nhiều vất vả quá, nhà xa mà. Cảm ơn em nhé.

ba_noi_tep

thich lam vuon
Papillon cũng có 1 gói nhỏ hạt đậu đũa đỏ mang đi cho những ai thích màu mè:Cute Smiley7:
Cô xin đăng ký ít hạt nhé. Cảm ơn cháu.
[DOUBLEPOST=1434466918][/DOUBLEPOST]
Và đây! Sen đầu mùa:

Thanh cho cô xin ít hạt sen nhé.

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Chị ba_noi_tep ơi, em đã nhờ lấy cho chị 1 kg hạt rau mầm muống và 1 kg rau cải trắng rồi. Hôm này off thì chị nhận hạt giống nhé.
PS: Đây là cách em "câu" chị đến chỗ off, ha ha.

Status
Không mở trả lời sau này.