Thông báo Kv Phía Bắc- Thư Mời Offline Mừng Sinh Nhật Lần 2 Diễn Đàn Vườn Rau Xanh

Status
Không mở trả lời sau này.

Tran Anh

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Anh papillon và chị ttm ơi, tình hình công việc cho ngày mai như thế nào nhỉ, không thấy giao khoán ,mai đến chỉ ăn với tặc thì ngại quá =)):):happily:

papillon

Nông dân thích trồng rau
Anh papillon và chị ttm ơi, tình hình công việc cho ngày mai như thế nào nhỉ, không thấy giao khoán ,mai đến chỉ ăn với tặc thì ngại quá =)):):happily:
Mai 8h tớ qua khu nhà bạn rồi cùng đến đó setup vài thứ nhé. Tớ in ở ngay Hoàng Cầu nên khỏi phiền trananh nữa :Cute Smiley7:.

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Cả nhà ơi, áo thun VRX và hạt giống Sài gòn gửi đã đến nơi nhé. Nhà mình ai lấy áo ngay để mặc ngày mai thì mời tối nay, hoặc sau 6h qua nhà ttm nhận áo nhé, còn không thì sáng mai ttm sẽ mang đến địa điểm off.
Mời các ACE đã đăng ký: papillon, Diabay, 99ili99, mt.tía tô, Mrtuananh86, quangthang62; phạm chí mạnh; TTMHanoi.
Ngoài ra, vẫn còn 1 số áo nữa, ai chưa kịp đăng ký có thể đăng ký tại đây nhé.

shinsiu

Nông dân thích trồng rau
Cả nhà ơi, áo thun VRX và hạt giống Sài gòn gửi đã đến nơi nhé. Nhà mình ai lấy áo ngay để mặc ngày mai thì mời tối nay, hoặc sau 6h qua nhà ttm nhận áo nhé, còn không thì sáng mai ttm sẽ mang đến địa điểm off.
Mời các ACE đã đăng ký: papillon, Diabay, 99ili99, mt.tía tô, Mrtuananh86, quangthang62; phạm chí mạnh; TTMHanoi.
Ngoài ra, vẫn còn 1 số áo nữa, ai chưa kịp đăng ký có thể đăng ký tại đây nhé.
Chị ơi chị để dành cho e 1 áo size M nhé

Status
Không mở trả lời sau này.