Thông báo Kv Phía Nam - Thư Mời Offline Mừng Sinh Nhật Lần 2 Diễn Đàn Vườn Rau Xanh - Khu Vực Phía Nam

Status
Không mở trả lời sau này.

tuongkha

Nôngdâ[email protected]ùibắp.com.canh
Bổ sung tí: Các loại nước (trừ nước mắm) + trái cây: bác tuongkha lo như tối qua phân công. Coi lại hình này để nhớ nhiệm vụ nè:Cute Smiley21::Cute Smiley21::Cute Smiley21:

P/S: Hình ảnh chỉ có tính chất minh họa:Cute Smiley28:
i like beer nên em chỉ mua beer thôi nha. ai uống nước ngọt + nước suối thì ra hồ bơi giùm em nha :cuoi:
[DOUBLEPOST=1434716522][/DOUBLEPOST]
Vì câu này mà anh Kha để cả nhà vrx chết khát thì bắt đền aj đây Vanltt.tiags hả hả hả!
Ra hồ bơi uống nha anh codai :Cute Smiley70:

Chỉnh sửa cuối:

Vanltt.tiags

Nông dân thích trồng rau
Em nhầm. Anh Kha chư ko phải anh. Mà nếu a đến đó thăm bạn được =))
:mc::mc::mc: Anh bình thường mà em, ko cần đi Biên Hòa đâu. Hồi trước anh đẹp trai lắm, giờ đỡ nhiều rồi!:Cute Smiley36:
[DOUBLEPOST=1434724540][/DOUBLEPOST]
Vì câu này mà anh Kha để cả nhà vrx chết khát thì bắt đền aj đây Vanltt.tiags hả hả hả!
Nếu bí quá thì nói bác Sâu đưa ddtc xài tạm bác Cỏ ah=))

Quang Hiệp

Nông dân thời @
Xin chào BQT,
Cho em xin được đăng ký 1 vé offline với ạ.
Lúc chiều em có ghé nhà bác sâurau định đưa phí vé 200k luôn nhưng bác Sâu đi làm chưa về hic. Bác bảo CN đến rồi đưa luôn, không biết được không BQT?
p/s: T7 bank làm buổi sáng, em đi làm nên không chuyển khoản được :((

Em xin cảm ơn mọi người đã lắng nghe :happily:

troixanh

Nông dân @
Xin chào BQT,
Cho em xin được đăng ký 1 vé offline với ạ.
Lúc chiều em có ghé nhà bác sâurau định đưa phí vé 200k luôn nhưng bác Sâu đi làm chưa về hic. Bác bảo CN đến rồi đưa luôn, không biết được không BQT?
p/s: T7 bank làm buổi sáng, em đi làm nên không chuyển khoản được :((

Em xin cảm ơn mọi người đã lắng nghe :happily:
Đến lúc off đưa cũng được nha bạn

betaS

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ....
E giận chị à nha, nhà e đã ế cả đống, năn nỉ k thèm lấy mà lại đi mua là seo? Là seo? :happily:
Ồ..."Bi, đừng sợ" ế.
Theo anh thấy, off xong, tất cả phần túi zip còn lại em chuyển kụ Sâu sung quỹ, để kụ gói hạt khi tặng cho ace, cho thêm phần long trọng và lịch lãm... :Cute Smiley12:

Ai đời, hai.z... chuyện bây giờ mới kể........:Cute Smiley81:

Tuần rồi ghé kụ Sâu tâm giao, sau mấy tuần trà, kụ có vẻ ưng cái bụng,:Cute Smiley75: bèn ra sau nhà, lâu lắm... lâu lắm....

Lát sau đi lên, vẻ đầy căng thẳng:tv:, dúi vào tay tớ.... 1gói bé tí ti, bọc tờ giấy học trò nhàu nát, mặt ngoài còn mực đỏ con số 0 bự chảng (chứng tỏ thằng ku này học dốt).

Kụ Sâu thì thào:Cute Smiley49:: "có hạt này kực hiếm, là hạt Sầu Riêng.... thật không thể tin nổi:Cute Smiley47:.... thằng bạn Chú lái phi thuyền Apolo- Nasa tuồn về, nghe đâu nguồn từ... sao Hỏa:Cute Smiley14:.... chỉ 1hạt duy nhất.
Chú giờ tuổi đã cao:Orange16: nhìn quanh quẩn thấy cháu nghề cứng nhất Hội ta:Cute Smiley24::Cute Smiley35:, thôi cầm về trồng vào thùng xốp trái vải í, rồi nhân giống cho toàn Hội nhé. Trọng trách đấy"

Mình hồi hộp lắm, bỏ cốp xe kĩ lưỡng, thuê thêm 2tay xe ôm chạy theo hộ tống:Cute Smiley27:, phòng có sự biến thì 1tên đưa mình nhập viện, tên kia tiếp tục kè hạt về kiểu chạy tiếp sức í....

Ơn giời, vạn sự bình an, về nhà mở ra, thấy cái hạt nó rớt tự bao giờ:Orange5::Orange6::Orange8:.... thật không thể tin nổi....

Mình tiếc ngẩn ngơ, than thân rồi trách.... phải chi nhà kụ Sâu có vài ba cái túi zip:Cute Smiley54:

Dông dài nãy giờ em hiểu chứ Cacaosua? Cứ gửi Kụ để gói hạt khi tặng cho VRXer nhá :Cute Smiley6:

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.