Thông báo Kv Phía Nam - Thư Mời Offline Mừng Sinh Nhật Lần 2 Diễn Đàn Vườn Rau Xanh - Khu Vực Phía Nam

Status
Không mở trả lời sau này.

HaiTranSG

Nông dân thích trồng rau
Hôm nay trời có vẻ chiều lòng ace Offline, nắng nhẹ rất đẹp
Đến giờ đi gặp mọi người rùi

nguyenhangquan

Nông dân thích trồng rau
Tiếc quá, bận công chuyện đột xuất kg đi được, lót dép ngồi hóng buổi tường thuật off SN VRX :Cute Smiley56:.

Anh pham

Nông dân thích trồng rau
- Dear BTC: em chuyển tiền off khuya qua rồi ạ. Nếu check không thấy thì báo, để em.... chuyển tiếp ạ :Cute Smiley70:

- Dear người đẹp hongscb: chị xài kẹo hiệu này luôn hỉ? Sao mà tốn nhiều mà không hết nhỉ. Mình diệt được 2em, 3ngày sau sạch sẽ, mà ăn xong khát nước, hú vía... nó không nhào vào cái bồn tắm đang AquaS của em mà sang sàn nước nhà hàng xóm :Cute Smiley18:

Dear Vanltt.tiagsCacaosua: chốt nhá:Cute Smiley7:, phương thức COD, giao hàng-nhận tiền tại sàn off nhá.
Đừng ngại chuyện tiền, nếu vẫn ngại thì :Cute Smiley22:.... đưa luôn 50/100k cũng được, tính anh cũng hay cả nể, cung kính không bằng tuân mệnh:Cute Smiley31:
À, Cacao này, túi zip em tặng anh í: nồng nhiệt đón nhận và cám ơn túi bụi nhé:clap:, và cho anh được tặng lại bạn Vi_1906 vì bạn í đang chăm em pé nên dùng nhiều hơn

- Dear tinsapNông Dân Ham Vui: các chú quá thể lắm đấy nhá :Cute Smiley14:, định "bôi số" anh à:Cute Smiley8:....
hai.. z.. các chú hiểu anh mà, tuy tính tình nóng nảy hay manh động mất kiểm soát nhưng được cái ưu điểm đô con, có võ:Cute Smiley58:... thôi anh bỏ qua cho các chú....
À, mà này, chủ nhật này ngày 21 rồi nhỉ? :Cute Smiley22::Cute Smiley22::Cute Smiley22: vậy là mùng 3 tháng tới là 49ngày 1thằng cũng manh động đòi "bôi số-xóa nét" anh đấy :Cute Smiley27::Cute Smiley28::cuoi:

Dear all:Cute Smiley81:: maxi có bán nhiều cỡ túi zip nữa á, đơn vị là 50cái/bịch, loại xíu xiu cho pé iu ở nhà có ~ 4,5k/bịch, loại lớn đựng thực phẩm nữa không nhớ giá.

Cái Vũ khí sinh học Storm có loại siêu lớn tầm 50viên kẹo thì phải, rẻ hơn Rất Nhiều so với bịch 20viên (cấm hongscb đọc đoạn này:Cute Smiley67::Cute Smiley31:), ACE hội BH chẳng hạn, mua chung share ra, HSD 2năm, về bọc giấy báo cho vào chai No1 cất kỹ, phòng khi hữu sự :mc:
Chiều mai thứ bảy, tớ lượn shopping maxi, ace nào cần gì cứ nói nhá, đừng ngại :Cute Smiley55:
Trùi ơi nói cái gì mà lẹ dữ ,đọc không kịp hiểu luôn à :mc: bạn đô con tớ hơi ngại nhưng ỷ lại mình là phụ nứ hi...:Cute Smiley12: :Cute Smiley:

Anh pham

Nông dân thích trồng rau
Ồ..."Bi, đừng sợ" ế.
Theo anh thấy, off xong, tất cả phần túi zip còn lại em chuyển kụ Sâu sung quỹ, để kụ gói hạt khi tặng cho ace, cho thêm phần long trọng và lịch lãm... :Cute Smiley12:

Ai đời, hai.z... chuyện bây giờ mới kể........:Cute Smiley81:

Tuần rồi ghé kụ Sâu tâm giao, sau mấy tuần trà, kụ có vẻ ưng cái bụng,:Cute Smiley75: bèn ra sau nhà, lâu lắm... lâu lắm....

Lát sau đi lên, vẻ đầy căng thẳng:tv:, dúi vào tay tớ.... 1gói bé tí ti, bọc tờ giấy học trò nhàu nát, mặt ngoài còn mực đỏ con số 0 bự chảng (chứng tỏ thằng ku này học dốt).

Kụ Sâu thì thào:Cute Smiley49:: "có hạt này kực hiếm, là hạt Sầu Riêng.... thật không thể tin nổi:Cute Smiley47:.... thằng bạn Chú lái phi thuyền Apolo- Nasa tuồn về, nghe đâu nguồn từ... sao Hỏa:Cute Smiley14:.... chỉ 1hạt duy nhất.
Chú giờ tuổi đã cao:Orange16: nhìn quanh quẩn thấy cháu nghề cứng nhất Hội ta:Cute Smiley24::Cute Smiley35:, thôi cầm về trồng vào thùng xốp trái vải í, rồi nhân giống cho toàn Hội nhé. Trọng trách đấy"

Mình hồi hộp lắm, bỏ cốp xe kĩ lưỡng, thuê thêm 2tay xe ôm chạy theo hộ tống:Cute Smiley27:, phòng có sự biến thì 1tên đưa mình nhập viện, tên kia tiếp tục kè hạt về kiểu chạy tiếp sức í....

Ơn giời, vạn sự bình an, về nhà mở ra, thấy cái hạt nó rớt tự bao giờ:Orange5::Orange6::Orange8:.... thật không thể tin nổi....

Mình tiếc ngẩn ngơ, than thân rồi trách.... phải chi nhà kụ Sâu có vài ba cái túi zip:Cute Smiley54:

Dông dài nãy giờ em hiểu chứ Cacaosua? Cứ gửi Kụ để gói hạt khi tặng cho VRXer nhá :Cute Smiley6:
:cuoi::cuoi: Xong cái kết vô cùng lãng:singhi: :Cute Smiley54:

Status
Không mở trả lời sau này.