Hỏi - Đáp Làm Sao Lấy Lại Mật Khẩu

TCML-VH

Vu Huong
Các bác Admin cho em hỏi, em quên mất mật khẩu để đăng nhập, giờ em chỉ chạy đc ở đt còn vào máy tính em chịu chết vì mật khẩu ko thể lấy lại đc ạ, cả buổi tối hàng chục lần rồi nó toàn báo "Bạn không hoàn thành mã xác nhận CAPTCHA." Em ko hiểu sai sót ở đâu, em có gõ sai, hay nghe sai đâu nhỉ, huhu giúp em với ạ
[DOUBLEPOST=1460908021,1460906265][/DOUBLEPOST]Em cảm ơn các bác đã quan tâm, sau vài lần kiên trì ngồi gõ tiếp, em đã lấy lại được mật khẩu và vào được từ máy tính rồi nhé.
Em xin lỗi nếu có làm phiền các bác ạ.

phonglinh_muathu

Nông dân thời @
Chú sâurau, chị TTMHanoi, chị Diệp Hà, cuongnguyen87 ... ơi cứu cháu/em, sau khi mất điện thoại em cẩn thận đổi luôn password, và với trí nhớ siêu việt của em thì em đã quên luôn, hic hic. Em đăng ký lấy lại mật khẩu, hệ thống báo đã gửi mail khôi phục mật khẩu vào mail của em, em kiểm tra đi kiểm tra lại mail mà hoàn toàn không thấy cái mail nào của vuonrauxanh, em làm đến mấy lần từ tối thứ 6 đến giờ mà vẫn chả thấy mail khôi phục mật khẩu, huhu, các chú/anh/chị cứu em với!!!

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Chú sâurau, chị TTMHanoi, chị Diệp Hà, cuongnguyen87 ... ơi cứu cháu/em, sau khi mất điện thoại em cẩn thận đổi luôn password, và với trí nhớ siêu việt của em thì em đã quên luôn, hic hic. Em đăng ký lấy lại mật khẩu, hệ thống báo đã gửi mail khôi phục mật khẩu vào mail của em, em kiểm tra đi kiểm tra lại mail mà hoàn toàn không thấy cái mail nào của vuonrauxanh, em làm đến mấy lần từ tối thứ 6 đến giờ mà vẫn chả thấy mail khôi phục mật khẩu, huhu, các chú/anh/chị cứu em với!!!
Hội trưởng Mận giúp em nó đi, mình không có quyền này!

nongdantihon

Nông dân thời @
Bạn kiểm tra trong mục Spam chưa?

phonglinh_muathu

Nông dân thời @
Bạn kiểm tra trong mục Spam chưa?
Mình cũng thử vào mục quên mật khẩu và đăng ký lấy lại mật khẩu thì thấy ở trong Spam của hộp thứ đăng ký có thư gửi mật khẩu mới đấy phonglinh_muathu ơi
Ôi em thấy rồi, hic, hóa ra hôm trước em dùng bằng điện thoại nên không thấy mục này, thế mà em cứ nghĩ em kiểm tra hết rồi. Cảm ơn chị Diệp Hànongdantihon