Event Sinh Nhật Vườn Rau Xanh Lần Thứ 04 - Khu Vực Hà Nội Và Vùng Lân Cận

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Mai chơi đến mấy giờ chị 2 , em trốn nắng là chính
Chơi thoải mái, mấy giờ về chả được. Chị thì phải về sớm vì bạn bé đang ôn thi. Ngày mai bố đi vắng, mẹ cũng đi vắng mà con đang ôn thi, chị thấy tội lỗi quá... :(

Cao Thuận

Mơ một mảnh vườn
Chơi thoải mái, mấy giờ về chả được. Chị thì phải về sớm vì bạn bé đang ôn thi. Ngày mai bố đi vắng, mẹ cũng đi vắng mà con đang ôn thi, chị thấy tội lỗi quá... :(
Cho bạn ý đi cho thoải mái đầu óc chị ơi, đừng ép quá, mà chị về sớm thì phải đi cùng bác Hùng à hay đi bus về trước

TTMHanoi

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Cho bạn ý đi cho thoải mái đầu óc chị ơi, đừng ép quá, mà chị về sớm thì phải đi cùng bác Hùng à hay đi bus về trước
Nào chị có ép gì đâu, bạn ý mà đi thì còn nói làm giề em ui.

vuonnang

trồng rau nuôi gà
Uh hoặc E căn xuống Long biên lúc 10h15 thì C vẫn đón đc nhé vuonnang , chỉ sợ hơi muộn thôi.
Chị ơi có thể mai em cũng đi muộn theo chị vì nhà em đang nhiều việc quá. Có gì thay đổi mai em alô cho chị nhé

Phoenix

Nông dân thích trồng rau
Chị ơi có thể mai em cũng đi muộn theo chị vì nhà em đang nhiều việc quá. Có gì thay đổi mai em alô cho chị nhé
E đi tầm 8h30 ở nhà thì ra đến Long biên C đón là vừa còn gì, đi sớm quá cũng vất vả vuonnang nhé.
[DOUBLEPOST=1496499916][/DOUBLEPOST]
Hổ tham gia được càng vui nhưng không chơi đến quá muộn như lần trước đâu nhé chị iu
HI E, thực ra C ko có lựa chọn (!)... C đã bắt Hổ hứa tennis về sớm. các bạn nhunglê caybongnho shinsiu vuonnang đi cùng C nên C cũng sốt ruột ko kém E ơi (!)

shinsiu

Nông dân thích trồng rau
E đi tầm 8h30 ở nhà thì ra đến Long biên C đón là vừa còn gì, đi sớm quá cũng vất vả vuonnang nhé.
HI E, thực ra C ko có lựa chọn (!)... C đã bắt Hổ hứa tennis về sớm. các bạn nhunglê caybongnho shinsiu vuonnang đi cùng C nên C cũng sốt ruột ko kém E ơi (!)
Chị ơi thế 2 mẹ con e đợi chị ở chỗ trung chuyển Long biên đoạn nào cho dễ nhìn và mấy giờ thế chị?

vuonnang

trồng rau nuôi gà
thu xếp cv để chiều về mần một thể,đi sớm cho đỡ nắng em ơi
Đặc thù công việc rồi anh ơi. Sáng em phải trộn cám cho gà, lấy bèo cho Ngỗng, cắt cỏ cho lợn... Rồi phải đổ đỗ ra phơi nữa, ko dành việc lại được.
[DOUBLEPOST=1496500800][/DOUBLEPOST]
Chị ơi thế mai em sẽ xuất phát từ nhà lúc 8.30 chị em mình gặp nhau ở chỗ hẹn nhé.
shinsiu ơi tớ đi xe bus 58 khi đi hết cầu Thăng Long tớ nháy cho bạn chuẩn bị ra điểm xe bus rồi cùng lên xe 58 nhé
[DOUBLEPOST=1496500908,1496500597][/DOUBLEPOST]
Vì lo bị uýnh nên em cố đi truy lùng 6 gói măng tây cho các bạn ngày mai

Chị ơi chỉ có từng đó mang đi off thôi ạ, còn nang kiều thì sao??? :Cute Smiley56::Cute Smiley56::Cute Smiley35: