Event Sinh Nhật Vườn Rau Xanh Lần Thứ 04 - Khu Vực Hà Nội Và Vùng Lân Cận

caybongnho

Nông dân thời @
E đi tầm 8h30 ở nhà thì ra đến Long biên C đón là vừa còn gì, đi sớm quá cũng vất vả vuonnang nhé.
[DOUBLEPOST=1496499916][/DOUBLEPOST]
HI E, thực ra C ko có lựa chọn (!)... C đã bắt Hổ hứa tennis về sớm. các bạn nhunglê caybongnho shinsiu vuonnang đi cùng C nên C cũng sốt ruột ko kém E ơi (!)
E xin lỗi ban tổ chức và chị Phoenix , e nhunglê bạn bé nhà e bị ốm từ hom qua, sáng nay e thây có vẻ đỡ nên vẫn định di. Giờ bạn ý sốt cao vọt lên 40 độ và quấy quá nên e lại xin rút Ko tham gia lần này dc ạ

ĐàmHàLinh

Nông dân thích trồng rau
Đặc thù công việc rồi anh ơi. Sáng em phải trộn cám cho gà, lấy bèo cho Ngỗng, cắt cỏ cho lợn... Rồi phải đổ đỗ ra phơi nữa, ko dành việc lại được.
[DOUBLEPOST=1496500800][/DOUBLEPOST]
Chị ơi thế mai em sẽ xuất phát từ nhà lúc 8.30 chị em mình gặp nhau ở chỗ hẹn nhé.
shinsiu ơi tớ đi xe bus 58 khi đi hết cầu Thăng Long tớ nháy cho bạn chuẩn bị ra điểm xe bus rồi cùng lên xe 58 nhé
[DOUBLEPOST=1496500908,1496500597][/DOUBLEPOST]
Chị ơi chỉ có từng đó mang đi off thôi ạ, còn nang kiều thì sao??? :Cute Smiley56::Cute Smiley56::Cute Smiley35:
May quá giờ mình mới đọc tin nhắn của nắng không thì bị đòi nợ ghê quá:Cute Smiley18: