Event Sinh Nhật Vườn Rau Xanh Lần Thứ 04 - Khu Vực Hà Nội Và Vùng Lân Cận

nhunglê

Nông dân thích trồng rau
Kính thưa các bác!
Mẹ con cháu đi ăn sinh nhật vui quá nên lúc về quên đồ ạ. Đồ thất lạc nhà e bao gồm 1 mũ bé gái màu ngà vàng có hình gấu phía trước, 1 túi màu xanh bên trong có 1 bộ váy trắng và 1 hộp sữa ca cao su su ạ.
Bác nào về sau có cầm giúp hoặc chị Picha1 có quay lại nhà hàng thì nhặt giúp e ạ. E xin cảm ơn và hậu tạ! Hihi...

Picha1

Nông dân thích trồng rau
Chị TTMHanoi ới, chị move phần ảnh off sang 1 topic riêng đi ạ để lần sau có tìm "tư liệu" ảnh làm gì cũng dễ tìm chứ để lần vào đây như lần này em tìm ảnh lâu ơi là lâu.
Nhà mình ơi, làm cái topic sinh nhật VRX KV HN và đăng ảnh, 888 ở đấy đi ạ
[DOUBLEPOST=1496565275][/DOUBLEPOST]
Kính thưa các bác!
Mẹ con cháu đi ăn sinh nhật vui quá nên lúc về quên đồ ạ. Đồ thất lạc nhà e bao gồm 1 mũ bé gái màu ngà vàng có hình gấu phía trước, 1 túi màu xanh bên trong có 1 bộ váy trắng và 1 hộp sữa ca cao su su ạ.
Bác nào về sau có cầm giúp hoặc chị Picha1 có quay lại nhà hàng thì nhặt giúp e ạ. E xin cảm ơn và hậu tạ! Hihi...
Nhất trí nhunglê

Hoàng Phúc

Vùng ngoại ô...
Vì thời gian này em bận quá nên hôm qua không vệ sinh được kỹ thùng mọi người thông cảm mang về vệ sinh lại trước khi sử dụng nhé. Thùng dựng mỡ bò nên mọi người dùng nước rửa chén để rửa sẽ sạch. Tất cả thùng đều có nắp em ở lại đến cuối thấy dư 2 hay 3 cái sẽ có người thiếu vậy nên ai thiếu mà cần dùng đến thì em gửi cho nhé.

NPH115

Vui điền viên thời @
Vì thời gian này em bận quá nên hôm qua không vệ sinh được kỹ thùng mọi người thông cảm mang về vệ sinh lại trước khi sử dụng nhé. Thùng dựng mỡ bò nên mọi người dùng nước rửa chén để rửa sẽ sạch. Tất cả thùng đều có nắp em ở lại đến cuối thấy dư 2 hay 3 cái sẽ có người thiếu vậy nên ai thiếu mà cần dùng đến thì em gửi cho nhé.
Hic là chị này Thiện ơi. Nhưng chị có 1 thùng thôi mà ở xa em quá. Kết cục hôm qua có ai đi hót phưn bò ko? Trên đg về chị thấy có ng giống đại gia Trần Anh dưới bụi tre. Ko biết là làm zề...:Cute Smiley45:

Hoàng Phúc

Vùng ngoại ô...
Hic là chị này Thiện ơi. Nhưng chị có 1 thùng thôi mà ở xa em quá. Kết cục hôm qua có ai đi hót phưn bò ko? Trên đg về chị thấy có ng giống đại gia Trần Anh dưới bụi tre. Ko biết là làm zề...:Cute Smiley45:
Chị ở chỗ nào vậy? Hay đi làm có gần ai ko? Cv của em hay đi lang thang khắp thành phố khi nào tiện em chuyển cho.
Hẹn hò nhau đi hót phưn nhưng mà nóng quá nên mọi người toàn đi ô tô nên ko ai đi cả. Có lẽ nào em thuê người hót về ủ rồi bán cho mọi người ko nhỉ. Picha1 ơi vụ này nhớn đấy làm cùng anh ko?

Picha1

Nông dân thích trồng rau
Chị ở chỗ nào vậy? Hay đi làm có gần ai ko? Cv của em hay đi lang thang khắp thành phố khi nào tiện em chuyển cho.
Hẹn hò nhau đi hót phưn nhưng mà nóng quá nên mọi người toàn đi ô tô nên ko ai đi cả. Có lẽ nào em thuê người hót về ủ rồi bán cho mọi người ko nhỉ. Picha1 ơi vụ này nhớn đấy làm cùng anh ko?
Em nói thật với anh, em cũng rất muốn có phân cho mọi người nhưng nắng nóng như này, em sắp sập nguồn rồi

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Nhìn đàn trâu gặm cỏ chân đê khúc hồ Yên Sở tớ nghĩ ngay đến mỏ phân hữu cơ có ở đây rùi. Vi sinh EM thì sang Trâu quỳ xách về. Liên kết hộ nông dân là chủ đàn trâu, hướng dẫn họ ủ đúng quy trình, cam kết bao tiêu sản phẩm là kiếm xiền ngon luôn:happily:

NPH115

Vui điền viên thời @
Chị ủng hộ ý tưởng của Hoàng Phúc nhé nếu em có đủ điều kiện để triển. Chị sẽ mở hàng ngay và luôn. Và cả thùng EB nữa nhé :clap:. Đảm bảo thùng này tốt gấp mấy lần mua chậu nhựa trồng cây bán sẵn. Nhà bố mẹ chị có mấy thùng sơn tưới cây để ngoài trời từ năm 2010 mà dùng vẫn ngon trong khi chậu hoa nhựa chị mua ở chợ Bưởi giòn tan. Mua được đồ ngon bổ rẻ ai chả thích ... nhể :wink:.