Thông báo Sinh Nhật Vườn Rau Xanh Lần Thứ 3 - Khu Vực Phía Nam

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoai Tây

Nông dân thích trồng rau
Bông hoa xuynh nhứt vườn rau xanh :Cute Smiley45:

Bác Sâu xì tin dâu tài trợ món vi sinh siêu ngon mà ăn được 1 ít vẫn còn thòm thèm :nhodai:

Còn
Chuồn chuồn kim , muội sợ Anh Cỏ chịu phạt hay sao mà để
Khoai Tây không thấy đánh được cái dấu nào thế ?
Báo cáo tỷ Diệp Hà có chị Doihoasim làm chứng oánh cũng phải được hơn 10 dấu :Cute Smiley18:. Tỷ Chuồn chuồn kim rứt chi là bối dzối ko nói nên lời, mặt cứ đỏ như này--> :mc: :Orange6:. Đến phút 89 chào về vẫn chưa nói nên lời, bác Cỏ thì tâm hồn mong manh dễ vỡ mà tỷ chuồn chuồn cứ gọi nhầm suốt thôi :Cute Smiley45:

Last edited by a moderator:

Khoai Tây

Nông dân thích trồng rau
Dàn soái ca múa lửa của Sg đây tỷ Diệp Hà :Orange6:
Từ trái qua bà xã của mymapmap ; mymapmap ; anh tóc dài QuoCuong

Anh áo đen cầm lon phải anh @xiwen ko tỷ hongscb

Anh Beta xấu xa nhìn rứt nghệ sỹ :Orange3:

Trong lúc mọi người đang múa lửa, ngoài này mỹ nam cherry tomato đang ngồi cười hạnh phúc :Orange:
Anh xi-wen ; anh áo đỏ cherry tomato , bác Thanhnguyen , chị Thu Lan , anh áo caro tranbahien

[DOUBLEPOST=1466452478][/DOUBLEPOST]
Cho em xin tên soái ca này với ạ :Cute Smiley45:anh xi-wen

Chế Bé Rùa mặc áo này xinh gái wo'a :Cute Smiley75::somot:, chị hoa trai trong vuon chưn giống vũ công ba lê :Cute Smiley55:
Đệp trai nhứt jackychiem , thao pham ; hoa trai trong vuon , Bé Rùa

Chị thao pham: ko ăn được chè của chế đâu nhá, chế xơi hết rùi nhá :Cute Smiley27:

Siêu phẩm chè mít của anh :Cute Smiley58: Trần Đăng Hoài với sự giải thích hợp tình hợp lý của chị TRÀ MI :Cute Smiley45:: lúc đầu ko biết chị Mi là nhà tài trợ e kể cho chị Mi nghe là anh Hoài nấu chè mít dừa nước ngon lắm (mặc dù lúc đó chưa ăn :Cute Smiley36:). Chị Mi nói tại ko có hột đác nên tặng dừa nước, chứ thường mọi người ăn chè mít đác cho mát....:Cute Smiley45::Cute Smiley45::Cute Smiley45:

Anh áo sọc sau lưng anh JC là ai vậy tỷ hongscb

[DOUBLEPOST=1466453877,1466452299][/DOUBLEPOST]

:Orange6::Orange6::Orange6:
từ trái qua áo trắng Bé Rùa , chị Việt Xanh , Khoai Tây , bác codai , người đẹp Chuồn chuồn kim , chị Nganga , người đẹp Củ Hành , Castus76 , hongscb , Salli lhk

Chỉnh sửa cuối:

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Báo cáo tỷ Diệp Hà có chị Doihoasim làm chứng oánh cũng phải được hơn 10 dấu :Cute Smiley18:. Tỷ Chuồn chuồn kim rứt chi là bối dzối ko nói nên lời, mặt cứ đỏ như này--> :mc: :Orange6:. Đến phút 89 chào về vẫn chưa nói nên lời, bác Cỏ thì tâm hồn mong manh dễ vỡ mà tỷ chuồn chuồn cứ gọi nhầm suốt thôi :Cute Smiley45:
Hờ hờ vậy mà Bác codai lại bảo thương muội nên chẳng để muội phải đánh dấu nào. Bác chít với em nhé. Chị Doihoasim nhớ cái vụ này cho em nhé!:Cute Smiley18::Cute Smiley20::Cute Smiley75:

Doihoasim

Nông dân thích trồng rau
Hờ hờ vậy mà Bác codai lại bảo thương muội nên chẳng để muội phải đánh dấu nào. Bác chít với em nhé. Chị Doihoasim nhớ cái vụ này cho em nhé!:Cute Smiley18::Cute Smiley20::Cute Smiley75:
Oánh dấu quá chừng luôn em em, đến độ đếm không kịp đó. Chuồn chuồn kim cứ một điều "Chú", mười điều"Chú", "Chú" codai cười méo miệng luôn, "Chú" còn banh 2 lỗ tai hết cỡ để mong sự đổi thay sẽ đến một cách bất ngờ vào giây chót, nhè đâu "cô cháu" vẫn khăng khăng… "CHÚ"!!!!!!!!!!!!!

Nhưng........................ sau........ chưa đến một ngày, vào một ngày trời trong xanh vời vợi, mây trắng mây hồng lửng lờ trôi trên bầu trời Quận 10, gió ở đâu ùa về, man mác trước ban công số nhà 43..., "cháu" đã thỏ thẻ nhẹ nhàng dịu dàng gọi "Chú" là "Anh" trong một "dịp" rất tình cờ và ngẫu nhiên trong một bài viết...

Thôi! Nhường lời cho Cỏ và mọi người đó!
:Big Grin:

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.