Thông báo Sinh Nhật Vườn Rau Xanh Lần Thứ 3 - Khu Vực Phía Nam

Status
Không mở trả lời sau này.

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Oánh dấu quá chừng luôn em em, đến độ đếm không kịp đó. Chuồn chuồn kim cứ một điều "Chú", mười điều"Chú", "Chú" codai cười méo miệng luôn, "Chú" còn banh 2 lỗ tai hết cỡ để mong sự đổi thay sẽ đến một cách bất ngờ vào giây chót, nhè đâu "cô cháu" vẫn khăng khăng… "CHÚ"!!!!!!!!!!!!!

Nhưng........................ sau........ chưa đến một ngày, vào một ngày trời trong xanh vời vợi, mây trắng mây hồng lửng lờ trôi trên bầu trời Quận 10, gió ở đâu ùa về, man mác trước ban công số nhà 43..., "cháu" đã thỏ thẻ nhẹ nhàng dịu dàng gọi "Chú" là "Anh" trong một "dịp" rất tình cờ và ngẫu nhiên trong một bài viết...

Thôi! Nhường lời cho Cỏ và mọi người đó!
:Big Grin:
:oo::oo::oo:, Nghe chị tả thấy đã tai quá luôn! Hèn chi em thấy bác codai nhà ta gọi em vào Sài Gòn để xử cái vụ "không oánh được dấu nào" ấy em đã nghi nghi! Té ra là Anh Cỏ nghe CCK gọi bằng anh nên sướng quá tag ngay tên em gọi vô SG! :Cute Smiley75::Cute Smiley75::Cute Smiley75:Thì ra là thế, vui quá gọi em vào để cùng mọi người ăn mừng! Vụ này á, phải khao to, trông người ta đẹp giai nhất vườn rau xanh SG như Khoai Tây đã nói:
Bông hoa xuynh nhứt vườn rau xanh :Cute Smiley45:

vậy mà lại cứ bị nàng tiên xinh đẹp CCK gọi là chú thì: tức chết đi được!:Cute Smiley18::Cute Smiley18::Cute Smiley18:

Chỉnh sửa cuối:

nhamlam

Nông dân thời @

Xin chào các anh chị! Em mới tham gia diễn đàn đc đi off và đc hưởng ké sự nổi tiếng của bác sâurau nữa thật là vinh hạnh. Diễn đàn sinh hoạt như 1 gia đình nhỏ rất vui, thật may mắn khi đc tham gia vào gia đình này. Mong đc các anh chị nhiệt tình chỉ bảo. Chân thành cảm ơn các anh chị.

Chuồn chuồn kim

Nông dân thích trồng rau
:oo::oo::oo:, Nghe chị tả thấy đã tai quá luôn! Hèn chi em thấy bác codai nhà ta gọi em vào Sài Gòn để xử cái vụ "không oánh được dấu nào" ấy em đã nghi nghi! Té ra là Anh Cỏ nghe CCK gọi bằng anh nên sướng quá tag ngay tên em gọi vô SG! :Cute Smiley75::Cute Smiley75::Cute Smiley75:Thì ra là thế, vui quá gọi em vào để cùng mọi người ăn mừng! Vụ này á, phải khao to, trông người ta đẹp giai nhất vườn rau xanh SG như Khoai Tây đã nói:

vậy mà lại cứ bị nàng tiên xinh đẹp CCK gọi là chú thì: tức chết đi được!:Cute Smiley18::Cute Smiley18::Cute Smiley18:
Mấy chị làm quá người ta chạy mất dép rùi kìa! Trong vrx có túm chị em mình là ồn ảo nhứt các chị Doihoasim , Diệp Hà , Khoai Tây nhỉ :happily:

Doihoasim

Nông dân thích trồng rau
Anh áo sọc sau lưng anh JC là ai vậy tỷ hongscb
"Anh áo sọc" ấy là người nổi tướng đẹp rai đây cưng:

Xin chào các anh chị! Em mới tham gia diễn đàn đc đi off và đc hưởng ké sự nổi tiếng của bác sâurau nữa thật là vinh hạnh. Diễn đàn sinh hoạt như 1 gia đình nhỏ rất vui, thật may mắn khi đc tham gia vào gia đình này. Mong đc các anh chị nhiệt tình chỉ bảo. Chân thành cảm ơn các anh chị.
Da, tay ẻm tay em ạ!

Mấy chị làm quá người ta chạy mất dép rùi kìa! Trong vrx có túm chị em mình là ồn ảo nhứt các chị Doihoasim , Diệp Hà , Khoai Tây nhỉ :happily:
người ta là ai vậy bớ anh codai , Diệp Hà, Khoai Tây ??????

Mình nhớ hồi xưa có lần mình nói chuyện với một cô bé con của một người bạn đến nhà mình chơi, cu con trai mình khi đó tầm 10 tuổi ỏn ẻn hỏi mẹ: - Sao mẹ quen với "người ta" vậy mẹ? :Cute Smiley75: :Big Grin:

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Nếu người ta mà chạy ấy, thì muội yên tâm người ta sẽ nhanh chóng quay lại, còn lại tỷ nghĩ người ta không chạy đâu, chắc người ta đang bận đấy thôi! Túm chị em này dễ thương lắm chứ bộ! :Cute Smiley6::Cute Smiley6::Cute Smiley6:

Status
Không mở trả lời sau này.