So you Sy 007- Nông Dân Ham Vui

kutit83

Nông dân thích trồng rau
Vậy là cùng nhà rùi hẹ.! A ở bên chổ anh Tạo làm đội trưởng đấy ah?
E đừng nghe cai a tuongkha này,kaka.a Nông Dân Ham Vui có ng quen làm bên Tiags nên hỏi thăm thui.:happily:
[DOUBLEPOST=1432819249][/DOUBLEPOST]

Ờ! Vậy là làm chung rùi. Ảnh làm bộ phận moi móc hành lý. Khi nào hành lý thất lạc hay bị móc đồ giống như trên thì alo cho ảnh. =)):happily:
E bên ACV nhá,k liên quan mấy bác bên hãng nhá:happily:

metitrongrau

Nông dân thời @
Bỏ bê quá giờ vườn 2m2 chả có gì ngoài trái Chu Phấn, rau cỏ sếp thu hoạch ko cân kéo & chụp hình nên ko có gì để báo cáo BTC cả.

Các bác thương thì cho em bê mớ này vào vườn 2m2 nha:Cute Smiley70:

Nhìn dưa nhà a mà hâm mộ quá. Híc. Anh cho em hỏi nhé dưa Bích thanh sau khi chọn quả xong với những cành bên trên có phải ngắt ngọn đi nữa k hay cứ để đấy. E đang bối rối quá quả thì chọn xong rồi mà những cành bên trên vẫn ra quả nữa ngọn tua tỉa chẳng bít có nên cắt cành nhánh k a

Nông Dân Ham Vui

Thích rau sạch
Thành viên BQT
Chào bác Nông Dân Ham vui
Dạ chào cụ ạ:)
[DOUBLEPOST=1433590571][/DOUBLEPOST]
Nhìn dưa nhà a mà hâm mộ quá. Híc. Anh cho em hỏi nhé dưa Bích thanh sau khi chọn quả xong với những cành bên trên có phải ngắt ngọn đi nữa k hay cứ để đấy. E đang bối rối quá quả thì chọn xong rồi mà những cành bên trên vẫn ra quả nữa ngọn tua tỉa chẳng bít có nên cắt cành nhánh k a
Mỗi cây để 1 quả thôi e nhé. Cắt nhánh chỉ chừa lại 1 lá ở nhánh, khi chọn quả rồi thì bấm đọt.

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Hi hi ... Nhìn avata của NDHV làm tớ liên tưởng đến bác phải là U60:happily:

metitrongrau

Nông dân thời @
Dạ chào cụ ạ:)
[DOUBLEPOST=1433590571][/DOUBLEPOST]
Mỗi cây để 1 quả thôi e nhé. Cắt nhánh chỉ chừa lại 1 lá ở nhánh, khi chọn quả rồi thì bấm đọt.
e cảm ơn a n2. Em làm theo hướng dẫn của a rùi. Giờ e đang chống giặc ngoại xâm là con ruồi đục trái nó xơi của em mất 3 quả rồi. Ôi cái thân em. Em đi tìm khắp chỗ e ở rồi k kiếm đâu ra cái loại bả như các a chị hướng dẫn. Kiểu này là em hỏng ăn dưa rồi