So you Sy 016- Sâurau

Hoàng Đông

Nông dân thích trồng rau
Từ vườn về trong đầu cứ tơ tưởng cái mô hình vườn ao chuồng mini bị đứt gánh giữa đường. Tức quá nhịn không được bèn không về nhà nữa mà phi thẳng qua cô hàng thùng xinh đẹp cầm tinh cây mía lời ngọt lịm "rô nhỏ anh nuôi thùng này hết xảy..." thằng hảo ngọt như mình chưa khi nào dám cãi phụ nữ hihi

Vườn lúc nào cũng có, ao sắm rùi, cá ngoài sông muốn bắt lúc nào cũng được, chuồng chế là nghề của mình rùi, đúng lúc tính nuôi con gì thì Thukimmai alo " em gởi anh hộp trùn nha" chà chà hôm nay quả là ngày tốt và đẹp Giời nữa:happily:
Thùng này làm aqua được ko chú sâurau giá nhiu 1 cái thế chú

Hoàng Đông

Nông dân thích trồng rau
Trích dẫn đoạn reply của bác sâurau với bác codai, tuyệt mật giờ mới công bố:Cute Smiley22::

Sâu Rau: Anh chỉ còn thứ này leo được thôi, chú có lấy không?:Cute Smiley16:

Cỏ Dại: Vâng bác khỏi cần đợi hai ba hôm, em tới ngay bây giờ!:nhodai:
:Evil Minion Icon::Evil Minion Icon::Evil Minion Icon::Evil Minion Icon::Evil Minion Icon:
Không biết bị sao mà qua đoạn này tự nhiên đọc chậm 1000% . Mất năng suất thăm vườn quá. Đề nghị phạt chủ mưu nhé

MinhTram

Nông dân thời @
Đọc bài của chú mà ham quá, phải gặp chú và thực hành ngay mới đc :lele:

kynam2002

0979.023.023
Bó tay bác toàn tập! Mấy ngày vế quê chăm con k vào dc mạng. Thứ 2 vừa vào dòm lại thì bác đã post gần 50 trang (k biết còn post ở đâu nữa không?!). Mà lại là "tay làm tay post". Năng lượng bác kinh quá! Xưa giờ con ít nói tiếng Phục ai. Nhưng nói thật: Giờ con muốn lạy bác quá! Bác Siêu Nhơn quá! Phi Nhân Loại quá! :((

thythichrau

Nông dân thời @
Từ từ rau cũng sẽ nhừ, bắt đầu bằng 6 em nghèo rớt Mùng tơi hehe

Lai rai mỗi ngày mỗi gieo cấy chế chậu chẳng bao vườn 2 m xanh lè hehe
Bác Sâu ơi, con là mem mới...chưa biết gì nhiều...nhờ bác chỉ giáo hình cuối...mấy cái chai 5l bác làm thế nào thế ah..
Cảm ơn bác