So you Sy 025- Triduc1981

minhdang_AG

A little is better than more
Thành viên BQT
Không phải computer nào cũng support cái vụ hotkeys đó nha MD
Đúng rồi anh, chủ yếu là card màn hình hỗ trợ thui! Mấy em VGA onboard và card rời của NVIDIA hầu như đều support!

triduc1981

Nông dân thích trồng rau
Đúng rồi anh, chủ yếu là card màn hình hỗ trợ thui! Mấy em VGA onboard và card rời của NVIDIA hầu như đều support!
Không phải card gì mà chủ yếu cài driver đầy đủ là ok à pác:happily:

minhdang_AG

A little is better than more
Thành viên BQT

triduc1981

Nông dân thích trồng rau
Chưa chắc đâu bạn ui! Một số dòng card màn hình sử dung chip của ATI phải nhờ đến chương chình iRotate mới được. Nếu cái nào sài cũng được thì iRotate viết ra để làm gì?:wink:
:Cute Smiley7: chương trình này chưa nghe nói,cám ơn pác nhiều ,mà sao up ảnh trên VRX không được

triduc1981

Nông dân thích trồng rau

Mấy thùng chùm ngây gieo hạt của Bác sâu,mấy cây dưa leo XY trong thùng xốp,dưa Hàn Quốc trong thùng nước khoáng chỉ lên được nhiu,dưới thùng nước khoáng để hai chậu rau cài màu gà và xà lách.3 cây khổ hoa lấy nước từ hệ Aqua ( bản quyền ai bắt chước xin phép nhé hihi)

[DOUBLEPOST=1429780352,1429778205][/DOUBLEPOST]

[DOUBLEPOST=1429780527][/DOUBLEPOST]Mới gieo lại Rau trong hệ Aquaponics,thêm khay to trồng cần nước và ngổ.Không biết ban tổ chức cho ko nhỉ.Chật qua :)ko thẩm mỹ các bạn thông cảm
[DOUBLEPOST=1429780822][/DOUBLEPOST]Còn thêm mấy thùng đậu đũa đỏ ko đưa vô chắc quá :wow:2m2
[DOUBLEPOST=1429780965][/DOUBLEPOST]Toàn cảnh chỗ leo giàn cho 3 cây khổ qua, đường nước từ hệ Aqua chay ra
[DOUBLEPOST=1429781064][/DOUBLEPOST]

Last edited by a moderator: