Tìm Bạn Lập Hội Vrx Đà Lạt Lâm Đồng

thichanrau

Nông dân thời @
oh year,cuối cùng cũng tìm ra đồng minh rồi,em xin gia nhập hội đà lạt,để thể hiện tinh thần nhập hội e xin gửi lên cây rau của em,
[DOUBLEPOST=1447315698][/DOUBLEPOST]

[DOUBLEPOST=1447316152,1447315664][/DOUBLEPOST]bên cạnh công việc trồng rau,e còn nuôi thêm cả sâu nữa,các bác xem giúp e nuôi như thế có đạt hiệu quả không

DongVan50

Nông dân thích trồng rau
nuôi sâu như thế là chưa đạt đâu..sâu còn ốm lém bí quyết phải hỏi Bác Sâu rau ấy...đùa với bạn tí chứ gia nhập nên đăng ký như các bạn ở trang trước để biết mà hú nhau khi cần nửa chứ"...thân
hôm nào có rảnh ghé nhà Đông tặng cho ít thức ăn loại mới nuôi sâu....hè...hè

thichanrau

Nông dân thời @
  • Xin nhập hội
Số báo danh :đang trong thời gian chủ hội Bác VanDong duyệt
Họ tên :Đặng Ngọc Phương
Địa chỉ :Hai Bà Trưng, phường 6,đà lạt (gần nhà chủ hội)
Đơn cháu đã viết xong,mong bác cho chữ ký đồng ý
Thân

DongVan50

Nông dân thích trồng rau
chúc mừng Thichanrau đến với vườn rau xanh Đalạt...hẹn hôm nào trời đẹp rủ nhau cả hội uống cà phê.rồi 888888...thân

thichanrau

Nông dân thời @
cuối cùng cũng có chổ ngồi nghỉ chân.cảm ơn bac Vandong.cháu thường uống cafe tai quán napoli ngay ngã ba cẩm đô.khi nào bác có times thì bác cháu mình gặp nhau nhé.

phamtrungtuyen2510

Chia sẻ để thành công
Bác Diabay+Bác Sâu ơi Đông muốn mở một trang cho các bạn ở Đalạt (Lâm Đồng) nhưng không biết làm sao.Vậy nhờ Bác mở dùm rùi Đông chỉ vào rò rè thui ...,Thân
Chào bác DONGVAN50, con rất ủng hộ ý kiến của bác, con cũng ở Lâm Đồng và thích trồng rau lắm ạ.