Thông báo Tìm Người Làm Giúp Việc Tại Hà Nội

Minhchi

Nông dân thích trồng rau
Bà ngoại loayhoay ơi, em bé đã đầy tháng chưa? Hôm nào nhà cháu qua thăm nhé. Bé có thức đêm không vậy cô? Không có người giới thiệu thì đành phải đi tìm trung tâm thôi cô. Nhưng nói chung cũng thuộc dạng toán khó cô ạ

mt.tía tô

Nông dân thích trồng rau
Chúc mừng cô loayhoay lên chức nhé. Bé trai hay gái vậy cô. Sang năm sn vrx cho đi cùng bạn nhà cháu đê. Nhà cháu cũng tìm mãi mới dc người nhưng phải cuối tháng 7 bác ấy mới ra. Đang lo bị bỏ bom cô ạ.

Diệp Hà

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Chúc mừng cô loayhoay lên chức nhé. Bé trai hay gái vậy cô. Sang năm sn vrx cho đi cùng bạn nhà cháu đê. Nhà cháu cũng tìm mãi mới dc người nhưng phải cuối tháng 7 bác ấy mới ra. Đang lo bị bỏ bom cô ạ.
Bé trai nhà Tía Tô “ghét” như con choá con! :inlove:

loayhoay

Và tôi cũng yêu hoa
Bà ngoại loayhoay ơi, em bé đã đầy tháng chưa? Hôm nào nhà cháu qua thăm nhé. Bé có thức đêm không vậy cô? Không có người giới thiệu thì đành phải đi tìm trung tâm thôi cô. Nhưng nói chung cũng thuộc dạng toán khó cô ạ
Mai là bé dc đầy tháng đấy cháu. Hành trình tìm người giốg mò kim đấy biển quá đi. Hôm nào qua cô chơi nhed. Thank iu.
[DOUBLEPOST=1529409388][/DOUBLEPOST]
Mẹ Trang đẻ khéo quá. Bé nhà cô là bé gái. Cô bí quá nên nhờ đăng trên Vườn. Hy vọng có mẹ bỉm sữa nào thải người tốt thì vợt. Mà nghe chừng k có
để vợt òi. Hu hu.