Thủy Canh Mồng Tơi (vàng Lá)

sv.dung

Nông dân thời @
Các cao thủ trong diễn cho e hỏi tại sao lá vàng e k biết thiếu chất ji nũa.

Các cao thủ trong diễn cho e hỏi tại sao lá vàng e k biết thiếu chất ji nũa.
99% là do ddtc bạn đang dùng, mồng tơi là loại rau ăn lá hơi đặc biệt vì nó cần 1 lượng đạm cao hơn hẳn những loại rau thông thường :Cute Smiley28:

sv.dung

Nông dân thời @
99% là do ddtc bạn đang dùng, mồng tơi là loại rau ăn lá hơi đặc biệt vì nó cần 1 lượng đạm cao hơn hẳn những loại rau thông thường :Cute Smiley28:
vây cây ổ hoa thi sao A cherry tomato? Đám cây con sao

phan thu trang

Nông dân thời @
các bác cho em hỏi với cây cà chua cảu e đang xanh tốt như thế này mà qua đúng 1 đêm hôm qua lá cây rủ hết như kiểu chết khô ý ạ :(( e tưới thế nào nó cũng ko tươi lên sờ vào lá cây nó khô xác xơ rồi có cách nào để cứu ko ạ

codai

Chậm 1 bước trả tiền phê phê
Thành viên BQT
các bác cho em hỏi với cây cà chua cảu e đang xanh tốt như thế này mà qua đúng 1 đêm hôm qua lá cây rủ hết như kiểu chết khô ý ạ :(( e tưới thế nào nó cũng ko tươi lên sờ vào lá cây nó khô xác xơ rồi có cách nào để cứu ko ạ
Theo mô tả cây bị virus heó xanh. Hết thuốc chữa. Lý do ngeṭ đường dẫn nước ở bộ rễ

phongtandem

Nông dân thích trồng rau
Cái này chuẩn nà Tồ. Dùng công thức có Ca(NO3)2 gấp 4 lần các chất khác lá xanh lại và to chà bá.

phan thu trang

Nông dân thời @
Theo mô tả cây bị virus heó xanh. Hết thuốc chữa. Lý do ngeṭ đường dẫn nước ở bộ rễ
bác ơi ko còn cách nào chữa ạ. e cắt hết phần trên rồi :(( liệu nó còn sống nổi ko :(((