Event Thư Mời Offline Tất Niên Diễn Đàn Vườn Rau Xanh - Khu Vực Phía Nam

alibaba

Nông dân thời @
[/QUOTE]
Chị hongscb cho em hỏi cây xà lách song này trồng trong cái chậu nhỏ có được không? Nếu nhỏ thì cho em xin 1 cây nhé. Cám ơn chị

Nam Mập

Nông dân thời @
Tàu ngầm, chưa có gì đem theo làm quà! Hay vác theo chai rượu thuốc nhỉ?! Quê vợ Bình Định nên... Bàu Đá có sẳn, rượu thuốc nhiều như dd thủy canh. :)

kutit83

Nông dân thích trồng rau
Tặng 12 ly xà lách xoong Nhật cho bạn nào thích , còn 5 ly xà lách xoong và 2 cây HT tặng cho các bạn BH . Xà lách rất dễ trồng cây lớn xíu cắt cắm xuống là có cây mới.
Mai mình mang đi off nhé .
( xà lách xoong của chị loayhoay mang từ HN vào)

E đăng ký 2 ly nha chị

loayhoay

Và tôi cũng yêu hoa
Tặng 12 ly xà lách xoong Nhật cho bạn nào thích , còn 5 ly xà lách xoong và 2 cây HT tặng cho các bạn BH . Xà lách rất dễ trồng cây lớn xíu cắt cắm xuống là có cây mới.
Mai mình mang đi off nhé .
( xà lách xoong của chị loayhoay mang từ HN vào)

Ước gì mềnh đc đi off ngày mai nhở. Em Hồng SJC của chị thặc là mát tay. Chị mang có nhúm cành,mà em ươm ra nhiều và đẹp quá. Bữa nào rảnh bày chị giâm cành nhé. Thanh tú em giâm nhân giống ra bao nhiêu giò. Vậy mà chị cắt cành, cắm ngay xuống đất, lần nào chít lần đó. Tay to hơn chân hay sao ý.

Chỉnh sửa cuối:

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Ước gì mềnh đc đi off ngày mai nhở. Em Hồng SJC của chị thặc là mát tay. Chị mang có nhúm cành,à em ươm ra nhiều và đẹp quá. Bữa nào rảnh bày chị giâm cành nhé. Thanh tú em giâm nhân giống ra bao nhiêu giò. Vậy mà chị cắt cành, cắm ngay xuống đất, lần nào chít lần đó. Tay to hơn chân hay sao ý.
Hi hi , chắc tại HN lạnh nên cây không sống nổi đó chị , khi nào HN nắng ấm trở lại là chị lại mát tay liền hà . Hoa thanh tú em cũng gửi cho các bạn nhìu rùi chị , chị nhắc mới nhớ mai em sẽ mang theo hoa thanh tú nữa .:wink: