Thông báo Thư Mời Tất Niên 2016 - 2017.

Chuồn chuồn kim

Nông dân thích trồng rau
Theo DS cập nhật thì tất niên năm ni chỉ có 35 người thui hè, mình thấy chưa có các bạn Doihoasim, nthgiang , Chuồn chuồn kim , Khoai Tây, Salli lhk ... những người đẹp dễ thương, những bàn tay thơm của VRX đâu rùi? các em giai đẹp jackychiem, Trần Đăng Hoài , KhuVuonTrenMay , bé cọp, ... cũng vắng bóng, anh Thanhnguyen giờ chót cũng không tham gia được... TN bị bớt vui một tí, tiếc quá!!! Và BTC cũng đã quyết định úp thùng không họp chợ phiên cuối năm, haizzzz... vậy là phải đợi hơi bị lâu lâu mới có dịp gặp lại các bạn, mình hơi bị nhớ nhớ các bạn đó nhen :((
Cám ơn cô chanh limca đã nhớ nhóm 4x. Chuồn có việc vắng mặt ở thành phố hai ngày nên tiếc gì đâu khi ko tham gia đc. Vừa về đến nhà là phải mở xem anh chị em nhà mình ăn Tết niên vui ko. Đồ ăn nhiều quá trời và mọi người thì rất sôm tụ. Tiếc quá, tiếc quá!

nganguyendn

Nông dân thích trồng rau
Cô cám ơn Lanhuong77 nha! Có mấy pé thui mà sửa soạn bữa tiệc hoành tráng quá, giỏi thật! Còn đội hình nam nhìu quá chưa bít hết, I' là mấy mem trẻ.
[DOUBLEPOST=1481546007][/DOUBLEPOST]
Soi mãi sao mềnh ko có tấm nào vậy ta .:Orange4:
Sáng quá nên ống máy bị chói nên không thấy hình đó mà hongscb, hihi!

Chỉnh sửa cuối:

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Riêng tớ bắt đền tienlethuy thay vì cảm ơn. Rượu dâu tằm ngon quá uống mềm môi, đứng đc một hồi rồi ngã ra ngất luôn:)

nganguyendn

Nông dân thích trồng rau
Chỉnh sửa cuối:

Củ Hành

Nông dân thích trồng rau
Chúc mừng gia đình mình có buổi họp mặt ấm cúng, thịnh soạn và rộn ràng tiếng cười,
Thật tiếc khi không được thưởng thức tài tung chảo của bếp trưởng huongdongnoi, bếp phó Lanhuong77 và cả chị giacmoxanh28, ăn ngó thôi mà thấy bàn phím ướt nhẹp rùi :nhodai::nhodai::nhodai:
2 đứa nhỏ sụt sùi còn em nằm mẹp giường cả 2 ngày luôn, bình thường thì voi vật đến khi cần sức khỏe lại biến đi đâu, haizzzz,......:Cute Smiley84::Cute Smiley84:

Lanhuong77

Nông dân thích trồng rau
Chúc mừng gia đình mình có buổi họp mặt ấm cúng, thịnh soạn và rộn ràng tiếng cười,
Thật tiếc khi không được thưởng thức tài tung chảo của bếp trưởng huongdongnoi, bếp phó Lanhuong77 và cả chị giacmoxanh28, ăn ngó thôi mà thấy bàn phím ướt nhẹp rùi :nhodai::nhodai::nhodai:
2 đứa nhỏ sụt sùi còn em nằm mẹp giường cả 2 ngày luôn, bình thường thì voi vật đến khi cần sức khỏe lại biến đi đâu, haizzzz,......:Cute Smiley84::Cute Smiley84:
Sai òi nha! Bếp trưởng hoa trai trong vuon , bếp phó huongdongnoi nha em Hành! Chị chỉ là phó phó thui! Tiếc ghê, có Hành, Rau non, Giang, Castus ...nữa chắc banh Văn Thánh lun!