Thông báo Thư Mời Tất Niên 2016 - 2017.

mymapmap

Nông dân thích trồng rau
Trời đăng rõ bản quyền của tui mà sao bạn dám... :Cute Smiley18:
Thuysy đẹp dễ thương thế mà chê cho tớ đi :Cute Smiley18:

Bạn này được bình chọn thành viên tích cực VRX: Anh Thanhnguyen

Bỏ cả việc nhà theo trai

Mà sao không thấy bắt tay Cỏ nhể => nhụt thiệt!!!

Phát hiện ra hai anh này hổng làm gì hết đứng chỉ trỏ không: Bellanguyen bặn môi chi vậy. mymapmap cái tướng đứng thấy ghét.
QuoCuong đâu vô mở một lớp huấn luyện chộp ảnh cho ACE VRX gấp gấp đê. Toàn chụp những hình dìm hàng hội viên không :Cute Smiley27:
:Cute Smiley23::Cute Smiley28:

tienlethuy

Nông dân thích trồng rau
Hjhj mềnh ún 1 ly to có bỏ 2 cục đá , ly đựng nước ngọt á , ngon tuyệt . Ko biết có say ko hay là giấc ngủ trưa mà về nhà ngủ 2 tiếng mới dậy úp hình đc .=))
Rượu đó dành cho người mất ngủ đó Hồng. May là 1 ly Hồng ngủ 2 tiếng đó. Hai ly là ngủ tới tối luôn =))=))
[DOUBLEPOST=1481596253][/DOUBLEPOST]
Cỏ cũng No Thank =)) uống Double :Eek: mà No say, No đã. Giờ sao??? ..... đây tienlethuy .
Bác chờ sang năm đến mùa dâu tằm bác nhé.

Thanhnguyen

Nông dân thích trồng rau
Bầu chọn bác Thanhnguyen là "thành viên của năm" nha BQT! :clap:
Oh, Có nhiều người nhiệt tình lắm, khg dám đâu, cám ơn mọi người nhiều.
[DOUBLEPOST=1481602927][/DOUBLEPOST]
Trời đăng rõ bản quyền của tui mà sao bạn dám... :Cute Smiley18:
Thuysy đẹp dễ thương thế mà chê cho tớ đi :Cute Smiley18:

Bạn này được bình chọn thành viên tích cực VRX: Anh Thanhnguyen

Bỏ cả việc nhà theo trai

Mà sao không thấy bắt tay Cỏ nhể => nhụt thiệt!!!

Phát hiện ra hai anh này hổng làm gì hết đứng chỉ trỏ không: Bellanguyen bặn môi chi vậy. mymapmap cái tướng đứng thấy ghét.
Có bắt tay codai mà, tại khg có chụp hình thôi, để vài bữa cf cầu Đỏ ôm Cỏ thêm cái, khakha...

Khoai Tây

Nông dân thích trồng rau
Theo DS cập nhật thì tất niên năm ni chỉ có 35 người thui hè, mình thấy chưa có các bạn Doihoasim, nthgiang , Chuồn chuồn kim , Khoai Tây, Salli lhk ... những người đẹp dễ thương, những bàn tay thơm của VRX đâu rùi? các em giai đẹp jackychiem, Trần Đăng Hoài , KhuVuonTrenMay , bé cọp, ... cũng vắng bóng, anh Thanhnguyen giờ chót cũng không tham gia được... TN bị bớt vui một tí, tiếc quá!!! Và BTC cũng đã quyết định úp thùng không họp chợ phiên cuối năm, haizzzz... vậy là phải đợi hơi bị lâu lâu mới có dịp gặp lại các bạn, mình hơi bị nhớ nhớ các bạn đó nhen :((
Dạ cảm ơn cô chanh limca đã nhớ tới con, bữa con hẹn đi chùa thăm các bé bên mái ấm, lên lịch đi lâu rồi nên không tham gia được ạ :Big Grin:

Doihoasim

Nông dân thích trồng rau
Theo DS cập nhật thì tất niên năm ni chỉ có 35 người thui hè, mình thấy chưa có các bạn Doihoasim, nthgiang , Chuồn chuồn kim , Khoai Tây, Salli lhk ... những người đẹp dễ thương, những bàn tay thơm của VRX đâu rùi? các em giai đẹp jackychiem, Trần Đăng Hoài , KhuVuonTrenMay , bé cọp, ... cũng vắng bóng, anh Thanhnguyen giờ chót cũng không tham gia được... TN bị bớt vui một tí, tiếc quá!!! Và BTC cũng đã quyết định úp thùng không họp chợ phiên cuối năm, haizzzz... vậy là phải đợi hơi bị lâu lâu mới có dịp gặp lại các bạn, mình hơi bị nhớ nhớ các bạn đó nhen :((
Hic... Sim đang ngập đầu trong mọi việc nên không tham dự được chị ơi. Nhìn hình ảnh thấy mọi người vui rộn ràng mà lòng xốn xang như mình đang ở đó vậy.