Trao Đổi Thông Tin Của Thành Viên Vrx Đà Nẵng

nganguyendn

Nông dân thích trồng rau
Ok. Nga pm sdt nhé, tớ hư alo nên máy mới mất số rùi.
Hôm nay Bác Sâu mới trả lời thì sao uống cafe Hà nội đc bác Sâu ui! N về Đà nẵng rùi.
Đúng là chưa có duyên gặp nhau, hị hị!

[DOUBLEPOST=1514618769,1514616617][/DOUBLEPOST]
:Big Grin:
Chao ôi tiếc quá, giờ vào xem mới biết bác sâurau ghé thăm Huế. Ko có cơ hội diện kiến bác Sâu vui tính roài. Cơ mà bác rành Huế hơn con rồi đó bác ơi:Big Grin:
Pp số dd của con vs có gì tiện liên lạc, hình như con có số of cô đó. Gửi qua hộp thư cũng đc.

Chỉnh sửa cuối:

nganguyendn

Nông dân thích trồng rau
Vẫn chưa biết mua chỗ nào bác ơi :happily:
Ở đường Lý Thái Tổ tính từ Ngã Ba Cai Lang đi qua ngã ba Phan Thanh khoảng 200 m cùng bên, ở đó họ bán đủ loại thùng đó Lang tu. Thân!
[DOUBLEPOST=1522249037][/DOUBLEPOST]
nganguyendn ơi, cô trồng dâu tây chưa ah Cây giống Dâu Tây Đà Nẵng - 테라스/정원 | Facebook - 사진 1,718장
con cũng muốn mua ít cây về trồng
Cô cũng đang định trồng nè ranmaager, cô đang chờ cây giống đây. Hình như vườn nhà con có cây Sâm sương lông phải không, nếu có cho đăng ký cây vs nghe.
[DOUBLEPOST=1522249157,1522248824][/DOUBLEPOST]
Lâu nay bà con đà nẵng mình có nguồn bán phân nào tốt ko nhỉ ^^
Đến Số 6 Bạch Đằng xem thử pé Hải Lép

Hải Lép

Nông dân thích trồng rau
Ở đường Lý Thái Tổ tính từ Ngã Ba Cai Lang đi qua ngã ba Phan Thanh khoảng 200 m cùng bên, ở đó họ bán đủ loại thùng đó Lang tu. Thân!
[DOUBLEPOST=1522249037][/DOUBLEPOST]
Cô cũng đang định trồng nè ranmaager, cô đang chờ cây giống đây. Hình như vườn nhà con có cây Sâm sương lông phải không, nếu có cho đăng ký cây vs nghe.
[DOUBLEPOST=1522249157,1522248824][/DOUBLEPOST]
Đến Số 6 Bạch Đằng xem thử pé Hải Lép
Trước đó con đã qua đó lấy 10kg Dynamic về trồng đỡ, nhưng phân để lâu ngày bị ẩm, nhão, nhìn có vẻ kém chất lượng nên cảm thấy ko thích chỗ đó.
Cô biết chỗ nào bán nấm trico loại bột màu trắng ko cô. Hồi lâu con mua ở 110 Hải Hồ loại 100k/gói cơ mà nó pha cái j tùm lum vào với giá hơi mắc
[DOUBLEPOST=1522289899][/DOUBLEPOST]Ak, mà chỗ Phan Thanh gì đấy cô nganguyendn nói ngoài thùng bơ ra còn thùng gì mà cô nói đủ loại thế.